Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wanawakawaka ITV..............wasema bei mpya ya umeme BIG NO....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Dec 22, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Viongozi waandamizi wa Chadema wakiwemo Tumbo na Singo Benson.............wamenguruma kuwa mapendekezo ya bei mpya ya umeme yasitishwe kwa sababu ni mzigo usiobebeka kwa wananchi na chanzo cha Tanesco kukwama ni watendaji na wanasiasa serikalini.........

    SOURCE:ITV
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Peoples power
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sijui lini watanzania watakuja kukaa na kufurahia maisha katika nchi yao
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Achana na hiyo 18.5 % tu.... Hii cost ya umeme wa sasa tayari ni kubwa..... Watu majiko ya umeme yameshakuwa mapambo tu......
     
  5. A

    Alpha JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What CHADEMA needs to do is insure people understand that the reason there are power hikes, power failures, and no power is due to the corruption and incompetence of TANESCO .

    Now the government is asking poor Tanzanians to carry the burden of these corrupt, incompetent fools yet none of them have been held accountable for anything.

    Tanzanians should not accept this until those responsible are held accountable.
     
  6. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumekabizi nchi kwa wa languzi hakika tutapata tabu.........
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usishanga ccm wakasema katika hili Chadema wanatamani kuhararisha amani na utulivu
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ni vema serikali ingefikiria kuondoa VAT (kodi ya ongezeko la thamani) kwenye umeme. Kwa sasa kodi hii ni asilimia 18%.
     
  9. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wenye akili tulisema kuwa kumrudisha JK madarakani ni kuleta msiba mzito kwa taifa. sasa ndiyo haya yametukuta. tuendelee na msiba huku tukutafakari. poleni waombolezaji wenzangu, Mungu atutie nguvu katika hiki kipindi kigumu
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    William Mhando the best CEO of the year!

    Idrisa Rashid the best CEO of the year!

    Net Group Solution the best Management solution

    "Kusema kweli nashindwa kuelewa hapo Tanesco patatulia lini? na CEO yupi ataweza?

    nafikiri Tibaijuka alitakiwa aje hapo avunje Tanesco kabla palm beach tired!
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uliwahi kusema tatizo la Tanesco ni "Idrasa" sasa unasema ni JK na siyo "William"

    Watu kama nyinyi ni wagonjwa sana halafu wajinga sana?
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    ctakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:embarrassed::bump:
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
     
  14. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lini niliyasema haya? umenifananisha hakika. pia kutukana si vyema
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Kweli
     
  16. W

    We can JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama majiko ya umeme kwa wafanya biashara waaminifu na wafanya kazi wa kawaida yamekuwa mapambo, je, mkulima wangu ataachaje kukata / kuyeka miti kwa ajili ya nishati?
     
  17. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HYKING POWER prices: this all amounts to economic unfairness to the poor whose income is being deeply squeezed while no efforts are being made relieve him of life burden, and as the sitution seems no one is fair minded and a well wisher of the poor. Even EWURA is less inclined to sympathize with the wananchi than with TANESCO! Tegemeeni more deaths thru suicide.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lakini je kabla ya kukanusha wapepitia namna maamuzi yalivyofikiwa au wamefanya kisiasa tu ili kuonekana wanapinga?
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Walicho pinpoint ni kwamba huu ni mzigo mkubwa usiobebeka kwa wananchi....... kwani we mwenzangu huu mzigo kwako vipi; au una some other means of power e.g. solar power na mimi unimegee.....??????
     
  20. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    'the hope of a secure and liveable worldlies withdisciplined nonconformists'- Martin Luther King
     
Loading...