Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wanavalia suruali tokea juu CCM wanavalia suruali kutokea chini ya miguu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBE, Oct 30, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mumenielewa chadema.... Huo ndo muondo wenu wa chama kwa hiyo kamwe hamtaweza ongoza nchi hii kwa sanduku la kura kwa muundo huo....tofauti na ccm .
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wewe wasema,naona una hasira za kunyimwa ugali na mkeo,ENDELEA KULELEWA WEWE MUME Bw..eg..e
     
  3. m

    mdunya JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thread ya hoovyo kabisa. Ilifaa kuwa comment kweny thread fulani. Silly period
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukivalia suruali kutoka chini mbele ya basha upaka ufikishe kiunoni utakuwa hoi.:becky:
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    Kwani suruali huvaliwaje? Si unaingiza miguu juu ya suruali? sasa nyie CCM mnavaaje suruali?
    [​IMG]
     
  6. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    U.J.I.N.G.A ndio Ugonjwa wa taifa
     
  7. K

    KIBE JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo la chadema narudia tena pokeeni ukweli hata kama ni mchungu lengo mufikie malengo... Chadema kinaongozwa toka juu hakina hata wajumbe wa mashina katika vijiji... Ndomana hata kwenye kampeni za madiwani viongozi wa kitaifa ndo wameenda fanya kampeni.. Lakini ccm hawapo hivyo wanaotekeleza sera za ccm wako chini na wanawaminiwa hadi wanawaachia kufanya kampeni.
    Vijijini ccm imetapakaa kila kona lakini CDM iko taifa tu....
    Nafikiri mtakuwa mumenielewa post yangu badala ya kutoa matusi...
    Chadema bado saa msiwaze kuchukua nchi leo wala 2015 kwa sanduku la kula labda 2060 huko..
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako Kibe heading yako imekaa hovyo,ila hayo unayoyaeleza ni sahihi na makamanda wapo kazini,subiri ujionee 2015 If God wishes.

    Nirudi katika Heading yako,Hivi wewe unavaa suruali kutokea wapi? Maana eneo la juu la suruali ni katika kiuno ,Sasa hao unao sema wapo sahihi wanaanzia katika miguu,kiunoni itafika kweli? Tumia dakika chache kufikiria heading yako ikae vipi ndipo uandike! Misemo inawenyewe hii jamani.
     
  9. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta thread za kuandika
     
  10. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why kila siku mnaiota CHADEMA tu nyie watu? Kwani hakuna mengine ya kudiscuss au ndo tuseme CDM inawanyima hata usingizi? Maana kila member wa CCM saiv ni kama msemaji wa CDM,Acheni hizo fanyeni kazi na mtimize ahadi kama 100 mlizotoa ktk uchaguzi uliopita,vinginevyo judgement day inakuja 2015.
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vapour of the highest order!
     
  12. K

    KIBE JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani mbona kila kukicha post za ccm ndo nyingi humu jf inakuwaje wakisemwa cdm iwe nongwa..acheni siasa za maji taka pokeeni ukweli hata kama mchungu ..cdm naongozwa taifa na c kutokea chini mana hata wenyeviti wa vitongoji wa cdm vijiji hakuna nchi nzima hata dar tu hapo hakuna labda moshi,arusha na mwanza kidogo
     
  13. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WATU MKISHA PEWA NA CCM POMBE ZA KIENYEJI NA PILAU ...............MNASAHAU KILA KITU....ACHA WAWAAHIDI NA MAHAKAMA ZA kidini
     
  14. P

    PSM JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 543
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hujawagundua hawa cdm inawanyima usingizi Ndio maana wanahangaika nayo it has really become a threat kwao yetu macho tu
     
  15. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Upo sahihi kabisa, na ndio maana chaguzi za UVCCM huishia kutwangana mangumi na kutoleana mitusi wakituhumiana rushwa mpaka za ngono huku mwenyekiti wa chama akiwashangaa wanawake wa CCM (UWT) kuwa nao vinara wa rushwa!
     
  16. F

    FIFA Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .Ndio maana sina chama.kila kukicha matusi na jazba hata kama kunaukweli ndani yake
     
  17. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kiuhalisia,sijawahi ona suruali za c.cm sijui mna akili gani gani kuvaa kofia,t-shirt/shirt na kubebeshwa vitambaa huku masaburi nje nje bila suruali,vipi mnatangaza ukameruni? Jifunzeni toka CHADEMA full gwanda wenyewe mnaipenda
     
  18. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hoja unayo lakini unaeleza manusunusu kama una haraka sana, tulia, jenga hoja wanaume tukuelewe kwani majibu ya maswali yako yote yanapatikana CDM. Ujenzi wa chama kuanzia mashinani waja, lakini hebu tupiogie makofi kwa mafanikio yaliyopatikana hadi sasa. Yaani tumewachelewesheni sana make hata ninyi (including Nape) hamkutegemea kupata matokeo hayo japo ni dhaifu. Anyway time i coming ....sooon and very soon.
     
  19. A

    Amri kuu ni Upendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani kama nakuona vile jinsi CDM inavyokujambisha!!!
     
Loading...