Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanapodandia kila jambo kutafuta sifa...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, May 31, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli CCM sasa wanaweweseka, yaani neno la kwanza kabisa katika blog yao ni CHADEMA, hiyo heading ni story ya kwanza kabisa iliyopo kwenye blog ya ccm leo.

    Kweli nape na wenzake sasa wanahaha!

    ila nimeshangaa kwamba kwenye menu ya SPOTI wameweka link kwenda timu mbalimbali za mpira lakini hakuna Yanga wala Newcastle hii inaonyesha mwenyekiti hausiki na hii blog au hana interest wala hajui nini kiko kwenye hiyo blog
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa, fafanua vizuri
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Watapiga porojo kwenye blog huku CDM ikiikamata kusini kwa mapambano ya ardhini wao magamba wamejifungia ofisini wanapiga propaganda kwenye blog
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Za usoni zinauma
     
  5. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkitembelea hizo blog mtoe taarifa kamili humu maana mtu kama mimi nina aleji na hizo rangi za kijani,nikiiona popote tu siku yangu inaharibika
     
  6. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    waacheni wafu wazikane wao kwa wao.Mungu Ibariki Tanzania,Mungu wabariki wapenda mabadiliko wote na Mungu endelea kuibaliki CHADEMA mílele.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha Habari na Habari Uliyoandika Haziendani

    CHADEMA wakidandia CCM wanafanya nini?
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    soma utaelewa tu
     
  9. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habari hakisadifu habari yenyewe.
    Siku nyingne mtoa mada jipange upya.
     
  10. m

    mbu-NGE Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyeanzisha uzi huu alikusudia nini...?
    Heading yake haisadifu taarifa yenyewe kabisaaa!!!
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kufikiri ni sanaa, si kwa kila mtu! sioni kipi kisichoeleweka, au mlitegemea kuona nini?
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda kama ulikuwa unaandika ushairi...! Lakini kwa habari wakurudia kuisoma na kuielewa ni wewe, huwezi kusema CDM wanapodandia kila jambo kutafuta sifa halafu habari yenyewe inazungumzia blog ya ccm na kiwewe cha kuitaja CDM.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    M4C ni hatari sana kwa afya ya ccm
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    CDM wanapodandia kila jambo kutafuta sifa = hii ni heading kwenye hako kablog ka ccm, na ndio story yao kubwa, hapo ndio hoja yangu ilipo kwanba nape na wenzake hawawezi kukaa dk mbili bila kutaja chadema, na hio ndio dalili ya kuhaha au kupagawa kwa ccm
     
Loading...