Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanamkubali LOWASSA ndiyo maana hawamsemi katika kampeni zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 18, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tangu kuanza kwa Kampeni za uchaguzi mdogo wa Ubunge Jimbo la Arumeru mashariki, sijawasikia wapinzani hususani CHADEMA wakitaja jina la EDWARD LOWASSA katika kampeni zao. Pamoja na kwamba ni mkwe wa SIOI SUMARI pia zilikuwepo tetesi wakati wa kura za maoni ndani ya CCM kuwa EL ametoa fedha nyingi kumsaidia mkwe wake hali iliyosababisha mgawanyiko ndani ya CCM.

    Kwa kutomsema jukwaani je, hii inamaanisha kuwa nao wanamkubali EL katika medani za siasa au wanamuogopa?
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    He is the best president we never had.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Is he a president? or a president to be?
     
  4. B

    Bweri Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nadhani cdm wako makini wanajua nn wanafanya kwa mustakabali wa wana arumeru mashakariki,kumuongelea lowasa inasaidia nn,hz ni siasa za maji taka.
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Jibu lako bonyeza hapa;

    Una lingine?
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,412
    Trophy Points: 280
    kwa saizi chedema hakuna wa kuhesabu maovu ya lowass na kutaja hadhani..na ikitokea lowasa akateuliwa na ccm kugombea urasi na akashinda chadema watakua wa kwanza kwenda kumshika mkono.!!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lowasa hagombei Arumeru Mashariki. Ni vizuri CHADEMA wajiepushe na mchezo anaofanya Wasira wa ku-attack watu binafsi, tena watu ambao hawagombei Arumeru Mashariki. CHADEMA wa-focus kwenye issue zinazowagusa wananchi wa kawaida, ardhi, ufisadi kwenye halmashauri, ushuru sokoni kwa wakina mama hata kabla hawajauza ndizi zao, shule, maji, mbolea za ruzuku etc. Lowassa sio issue Arumeru Mashariki.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Leo keshapewa zake, na kuhasi kwake kabila lake.
     
  9. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu. Kwa wiki nzima Chadema mmemshabulia Mkapa Bella sababu ya maana, akisemwa Slaa eti anasemwa ili Hali hagombei ubunge. Arumeru hivi Mkapa yeye anagombea ubunge Arumeru ? Alichokiamini anafanya Wasira ni kuchambua uongozi aw Chadema ambae siku zone umekuwa ukijidai kupambana na ufisadi ili hali wao pia ni mafisadi na pia wafusika.:hand:
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwambieni aige ya akina mkapa aone! Kwani kabla mkapa hajaropoka alikuwa anasemwa?
     
  11. kinganola

    kinganola Senior Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa anamafyongo yake mengi sana,jambo la msingi ni kwamba CDM haipo kuwasema magamba,ipo kueneza Sera za CDM na kuahidi itawafanyia nini wana Arumeru.Ukisema tuseme mafyongo ya EL kwa wana Arumeru ni kuwatia hasira tu.Lile la kusafirisha maji toka Mlima Meru kwenda Mondoli zaidi ya KM 50 na kuwaacha wana Meru hawana maji,linatosha kabisa kuwakera nala Lowasa kuasi kabila la Wameru na kujifanya Mmasai ndo mwiba kabisa?
     
  12. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lowasa hawawez kumtaja coz atawaharibia hali ya hewa arumeru east alafu ile helcopter ya cdm imeenda wapi?
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280
    Hivi Lowasa ndo mgombea wa Arumeru east?
    Kuacha kuzungumza sera na hoja ya msingi na kutumia siasa za maji ya chooni ni sifa ya mtu aliyeshindwa kutoa/kujibu hoja.
    Watu wenye akili za kawaida sana huwa wanajadili watu badala ya issues.
     
  14. mdhalendo

    mdhalendo JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    thats true, CHADEMA ni chama makini sana hakitumii siasa za MAJI TAKA kama walivyofanya CCM kupitia kwa Mkapa na Wassira, kinachotakiwa ni kutangaza sera si suala la flani kumchumbia flani na flani kutokuwa mwana ukoo wa Nyerere matokeo yake ni kuumbuka kwa Rais mstaafu mkapa
     
  15. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hujawasikia kwa sababu haupo Arumeru Mashariki kufuatilia kila mkutano na kila kinachosemwa na kila kiongozi wa CHADEMA anayepanda jukwaani. Kinachotoka kwenye vyombo vya habari ni sehemu ndogo ya hotuba za viongozi. Hata hivyo, Lowassa au kiongozi mwingine yoyote wa CCM sio kipaumbele cha ajenda za CHADEMA katika Uchaguzi wa Arumeru- rejea kwenye taarifa tuliyotoa awali Ratiba ya CHADEMA ya Uchukuaji Fomu na Uteuzi wa Mgombea wa jimbo la Arumeru Mashariki ambapo tulieleza bayana kwamba kipaumbele chetu kwenye kampeni hizo ni kunadi uongozi bora, sera sahihi, mikakati makini na oganizesheni thabiti kwa maendeleo endelevu ya Arumeru Mashariki na Taifa kwa ujumla. Hata hivyo, hutokea tukataja majina ya watu wakati tunapozungumza sera ya kupambana na ufisadi, kusimamia uwajibikaji, kutetea rasilimali za taifa na kufanya mabadiliko katika mfumo wa utawala. Kwenye hatua hiyo majina hutajwa kutegemea na mazingira. CHADEMA haiwezi kumkubali Lowassa kwa kuwa tayari ilishamweka kwenye orodha ya mafisadi ambayo unaweza kuirejea hapa: Orodha ya Mafisadi (List of Shame) . Kwa kutambua hayo, na kwa kuwa yeye si mgombea mkazo uko kwa mgombea na wote wanaokwenda kumnadi kwa kufanya propaganda chafu, Lowassa naye akishiriki kama Mkapa Mwenyekiti ameshasema kwamba anasubiriwa Arumeru Mashariki, rejea kauli yake hapa: Lowassa,Mbowe vitani Arumeru
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    CDM wakiamua wanaweza kummaliza kabisa ELArumeru ndege yake isije kupaa kabisa Lakini kwa kumjua Lowassa hatoingia mtego wa Mkapa; hatowashambulia viongozi wa CDM au CDM kama chama na badala yake atajikita zaidi katika kuelezea mafanikio ya uongozi wake. Ninachokiona zaidi ni kuwa atabakia katika kuonesha mafanikio ya "serikali" wakati wake!

    La msingi ni kuwa CDM haipaswi kkuweka suluhu kwamba kama hatowashambulia basi wao hawatomshambulia! Kwa kukubali kuja jukwaani EL amekubali kuguswa. Ukikubali kuingia uwanjani umekubali kupigwa chenga!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    uzuri mmoja wa lowassa ni kuwa hana taimu na gutter politics, so cdm hawana taim na mtu kama huyu
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwani EL ndio anagombe............

    yani watu wengine wanatia huruma, wameathirika kabisa na magamba kiasi kwamba wanadhani siasa bila maji taka haiwezekani; vipi ulitaka waje waseme na yeye sio mtoto wa fulani, au babake alimkataza kwenda kwenye siasa??

    Lets stop this nonsense smearing poop
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Hivi bado yuko hai huyo fisadi?
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,530
    Likes Received: 6,121
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji, kushinda vita sio tuu kunahitaji strategic attacks peke yake, bali pia war tactics!. Kama unadhani Chadema wanaweza kummaliza kabisa EL kwa kuzuia ndege isiweze kupaa kabisa!, you must be wrong kwa sababu bila EL kusimamishwa kama mgombea wa CCM, ukombozi wa pili utakuwa ni vigumu kupatikana kwa sababu CCM itampitisha mtu kama Dr. Shein au hata Magufuli ambao ni vigumu zaidi kuzuia ndege zao zisipae!.

    Stategy yangu ni Chadema kujiepusha kabisa na kumshambulua EL tena hata waka dupe kuwa CCM ikimsimamisha EL, wao hawatasimamisha mgombea ili kujipatia easy ride!.
     
Loading...