Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Chadema wanaleta vita"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukindo, Aug 31, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    kwa wale ambao wanaendelea kuamini propaganda za wanasiasa kuwa cdm wanaleta vita na kuhamasisha vurugu yapasa wajiulize mara mbili. bshec.jpg
    Angalieni hapa msije sema hatukuambiwa! rage.jpg 5.jpg
     

    Attached Files:

  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nikweli chadema inaleta fujo imetufanya wanaccm tuchanganyikiwe!
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    laa! sawa na wagoni wawili wanagombea mke wa mtu, wakati mwenye mke kakaa kimya kama haoni!
    Hapo yupo msomali, mtutsi, na mtanganyika! Kazi ipo!
     
  4. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    jamani, kila siku lawama zote ni kwa chadema. vita na fujo si sera ya chadema ila UHURU na MAENDELEO YA WATU- chadema dream!!lakini waliozusha hilo jambo ,ccm ndo watu wachochezi na ndio wanaotaka fujo na vita, ili kuwaweka misalabani viongozi wa chadema ukifananisha na WAISRAEL (CCM) walivyo msulubu yesu kwa uwongo Waliolazimisha wao!kama chadema ni chama cha watu , kamwe watu hawawezi kupigana wenyewe kama ilivyo kuwa RWANDA! wanaotaka vita ya KUWANYIMA WATU HAKI ZAO ni POLISI na chadema hawana haja ya KUPIGANA ,hatuhitaji bunduki na mapanga lakini MOVEMENT FOR CHANGE ni silaha tosha!!!
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Umemsahau yule aliyeibiwa Morogoro na kukutwa na mabunduki kibao.
     
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukiangalia vizuri hapa jf kuna picha za matukio mengi unazoweza kuzilink na hizi, mfano mauaji ya Arumeru Mashariki, Arusha mjini, Morogoro nk na bado wanaendeleza hizo propaganda. Kizuri ni kuwa uelewa wa wananchi wa kawaida unakua kwa kasi ya kubwa sana
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Bora hao wametishiana bastola.. kuna yule aliyeibiwa na dadapoa morogoro yeye anatembea na bunduki ya kivita kabisa


    Halafu wanasema CDM inachochea vita
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu chadema mnaleta mapandikizi ndani ya ccm nakutufanya tusielewane nape ni pandikizi lenu na Sitta!
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,379
    Trophy Points: 280
    unataka kuunganisha mawazo yako na JK aliposema kuwa "wapinzani ndio wanachochea propaganda kati ya Malawi na TZ"????
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu nchi hii inahalibiwa na upinzani!?
     
  11. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau ile ya Bulaya kule Igunga
     
  12. c

    christmas JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ccm hawaachi kutapatapa
     
  13. darison andrew

    darison andrew Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante wenye fikira mgando huamini uzushi lakini ni kweli CHADEMA are steady no war within the politics arena
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mmmhhhhh

    Hawa wote ni wa CHADEMA mmewapandikiza tu kule CCM. Muulize Nepi Nnauye anjua hili.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Hivi suala la ile bunduki liliishia wapi?kimya kinadhihirisha kuwa aliyosema Slaa kuwa watu waCCM wanamiliki silaha za kivita ni kweli maana huyo ni kiongozi ndani ya CCM na ana silaha ya kivita na hahojiwi.
    sasa kama naibu waziri anapewa SMG jee PM atakuwa na nini? nadhani yeye ana RPG kabisa.
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Hawa wasomali wawili wachunguzwe hawana mahusiano na Al shabaab?
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    Ndo ishatoka hiyo, mbona Simbachawene pia habari yake imepotezewa, usitegemee majibu yoyote kutoka kwa ccm, maswali yamekuwa mengi mno hata hawajui waanzie wapi kujibu, ccm maadili hakuna kabisa tena kwa kiwango kikubwa sana, hii inachangiwa na kila mmoja kuwa na ndevu kama familia ya kambale vile, baba ndevu, mama ndevu, watoto ndevu... kwa kwa hiyo hakuna anayemuogopa mwenzake, angalia jinsi mtoto wa mkulu anavyoweza kusema chochote anachotaka anapotaka.

    Naweza kuwa nimetoka nje ya mada lakini sababu ya yote haya ni kushuka kwa maadili, kutokana na kukosekana wa kuyasimamia... baaaaaaasi.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Bado umemsahau yule mwenye silaha za kivita SMG.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    Kweli mmechanganyikiwa.
    Unga, bangi na biashara haramu ya sila ni biashara za CCM
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ikifika 2015 si mtakuwa hamjitambui kabisa?
     
Loading...