Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanakaribia kukamata Dola-Balozi Lusinde

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 4, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nguli wa siasa nchini na kada mashuhuri wa CCM Balozi Job Lusinde amevunja ukimya na kusema kuna kila dalili kwamba CDM inakaribia kuchaguliwa na wananchi kuongoza dola ya Tanzania.

    Mkongwe huyo wa siasa amesema CDM imejipanga vyema na ina uongozi madhubuti unaopanga vyema harakati zake za kisiasa nchini.Balozi Lusinde amesema amekuwa akifurahishwa jinsi CDM inavyotangaza sera zake kwa wananchi kwa kutumia maandamano na mikutano ya hadhara.Amesema CCM inapaswa kukubali kwamba lolote linaweza kutokea katika uchaguzi mkuu wa 2015.

    Kuhusu chama chake cha CCM Balozi huyo ameeleza kusikitishwa na hali ya uhasama ilivyofikia ndani ya chama hicho kufikia wanachama kutaka kuuana kwa bastola kwa uroho wa madaraka akirejea tukio lililotokea hivi karibuni huko Nzega kati ya Hamis Kigwangala na Hussein Bashe.Amesema kiuhalisia sasa CCM imekosa mwelekeo.

    Source:Tanzania Daima Uk 6
     
  2. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,602
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huo ndio ukweli na wasichojua CCM ni kwamba wanavyotumia vyombo vya usalama especially polisi kuzuia maandamano ya amani kuelekea kwenye mikutano ya CDM ndivyo wanavyowafanya wananchi wazidi kuipenda na kuiweka CDM moyoni kama chama mbadala wa CCM katika chaguzi zijazo.

    Chama kitakachowakomboa kutoka katika mikono dharimu ya viongozi wa serikali hii.
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safiiiii, safi sanaaaa
    Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyu Lusinde si ndiye juzi alikuwa anasema chadema bado, leo ndo ameongea hayo???? Au hiyo source yako mkuu Molemo imeongeza munyu?
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,641
    Likes Received: 9,224
    Trophy Points: 280
    Alichosema ndio ukweli,ila aangalie yule mwanae Livingstone ambaye hakumlea kwa maadili mema asije mshushia mitusi kama kawaida yake akaishia kumlaani akatembea uchi bure Mheshimiwa wa Mtera.
     
  6. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina imani kuwa serikali yetu SIKIVU ya CCM inayasikia haya yote na kuyafanyia kazi na ndiyo maana wanazidi kuweka uhasama kati yao na wapiga kura kwa kuwaua bila huruma!.
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    siyo mwanae.
     
  8. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cdm muache udini na ukaskazini
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata wasiposema wao,kwa hali ilivyo sasa basi mawe yatasema. Hakuna kuraraaa!!!!!
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu ana uhusiano gani na huyu jamaa (Kilaza)?

    [​IMG]
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu Ndo kasema hayo au?

    [​IMG]
     
  12. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    Inafurahisha,inatia moyo na nguvu kusikia habari kama hizi zikitoka kinywani mwa kada wa CCM tena wa siku nyingi.Ambassador Job Lusinde amezungumza ukweli ule wa kutoka moyoni.

    Ndiyo hali halisi kwamba CDM wamejipanga kushika Dola mwaka 2015 na ndiyo maana CCM mpaka sasa inaweweseka kwa kufuatilia mikutano ya CDM(sangara na M4C) kwa kuipiga mabomu na kuua ili kujaribu kuwatisha Watanzania na kuwashawishi kuwa CDM ni chama chenye vurugu na kisicho na uwezo wa kuongoza nchi jambo ambalo halikubaliki kabisa ndani ya mioyo ya mamilioni ya Watanzania.

    CCM hata wangekesha wanatunga mipango ya kuihujumu CDM wajue kuwa wanapoteza nguvu zao bure. Kwa hali ilipofikia sas tayari Watanzania walisha fanya maamuzi ya kuipa CDM ridhaa ya kuwaongoza!
     
  13. M

    MISILEE MGOGO Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu Mzee Balozi Mstaafu ni mtu muhimu sana ndani ya ccm ni trustee wa chama, ni mtu mwenye sauti. Lusinde huyu hana undugu na Lusinde wa matusi aka Kibajaji cha mchina. Lusinde alioona nimehama ccm kwenda CDM aliduwaa sana nadhani sasa ameanzxa kuona kwamba uamuzi wangu ulikuwa sahihi kuja CDM.
    Mnaosema chadema ina udini na ukasikazini mna udhaifu mkubwa sana mimi ni wa Dodoma ni CHADEMA, wapo waislam kibao ni CDM wapo wapagani CDM unataka udini na ukabila ili iweje? DHAIFU SIKU ZOTE NI DHAIFU
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mzee Lusinde waambie ukweli hao magamba/mabwepande hawakubaliki tena! Hawana ridhaa tena ya wananchi! wana udhaifu kuanzia mbele mpaka nyuma! Nyani haoni kundule! waambie hao magamba!
    Achana nao! Amia CDM.
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,677
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Walioasisi uchochezi huu wameshindwa kwani watanzania siyo wajinga na sasa wameona watumie polisi muuaji na kuendeleza uzalimu

    wewe kikaragosi ambaye ujinga na njaa ndivyo vinavyokusumbua naona bado unatunza ujinga katika akili zako ulizopewa na mungu uzitumie madhubuti hapa duniani lakini umeshindwa .... unasikitisha sana ....

    this isn't a political trick ..... but it is an old fashioned stupidity
     
  16. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli ulio wazi, hakuna cha kuficha wala kuongeza chumvi.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa watajuta kuchagua rais wa aina hii ya Kikwete
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye wakuicha CDM
     
  19. t

    tenende JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    CCM wapingacho ndicho wafanyacho
    1. Mawaziri wakuu wa CCM (Mara) - J.k. Nyerere - Kaskazini;
    2. Joseph Sinde Warioba (Mara) - Kaskazini;
    3. Cleopa Msuya - Kaskazini;
    4. Edward Moringe Sokoine (Arusha) - Kaskazini;
    5. Fredrick Sumaye (Arusha) - Kaskazini;
    6. Edward Lowasa (Arusha) - Kaskazini.

     
  20. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie kwanza ****** aache UDINI.
     
Loading...