Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanafanya adabrakadabra

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kamura, Nov 17, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imeelezwa Bungeni kwamba Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) wanafanya adabrakadabra, yaani wimbo wa mazingaombwe (kiini macho) kwa wananchi ili waamini wanayosema wakati si kweli. Wabunge waliochangia wanasema baadhi wa wanaCHADEMA ni madalali wa siasa waliofadhiliwa kuvuruga amani nchini na wanapeana nafasi za viti maalumu kwa ukabila na mahusiano ya damu.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kabla haujadharauliwa, tueleze wewe unasemaje? (maana umetupa maelezo ya kile kilichosemwa bungeni plus maneno yako ya uzushi)
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilisikia mbunge mmoja wa ccm, sikumbuki ni nani, kuwa viti maalum chadema wamepeana kindugu. Kama kuna anaefahamu zaidi atusimulie.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    And then what is it to do with the constitution debate?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda wanataka katiba mpya iwe va vipengele vya ukabia, kwa sababu mpaka sasa hivi ni hatari ndani ya CHADEMA. MTEI na MBOWE, SLAA na KAMILI, NDESAMBURO NA OWENYA, MABERE NA WENJE, LETICIA NYERERE NA MANYERERE, CHRISTINA LISSU na TINDU LISSU,

    Kweli Nyani haoni-------,Hawa jamaa wana propaganda za urafiki kwenye uongozi wakati wao wanaongoza kwa undugunization. Je tunataka kuunda katiba itakayokataza uswahiba lakini inaruhusu undunization? Watanzania tuwe wachambuzi wa mambo na siyo kukimbia kuyabusu mabango yanayachochea vurugu nchini.
    UKICHEZA NA KICHAA na wewe ni KICHAA.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Chadema wanataka kuleta uwangaji wa damu!

    Juzi nimemuona Mwenyeki wa Bavicha, Heche, Mlimani Tv akimwaga pumba zake za udaga..

    Eti anasema siku ile polisi wasingewazua kufanya maandamano wangejuta.

    Walikuwa wamejiandaa kufanya fujo mji mzima Chadema hatubeep..

    Hivi kiongozi mwenye maadili anaweza kumwaga pumba kama hizi kweli
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naona chama twawala ndio kitakacho leta vita bongo hutaki subiri uone..
     
  8. m

    mtolewa Senior Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana! najua roho inavyowauma,pamoja na propoganda uchwara wananchi hawaelewi na ndo wanazidi kuiamini CDM yaani kama vile kupigia mbuzi gitaa! nakumbuka na mimi nilivyokuwa nawashawishi watu wa kijijini kwetu waisapoti chadema miaka hiyo,hawakuwa maskini wakielewa! lakini leo,ukitaka ukosane nao iseme vibaya chadema uone.nilivyoenda likizo mwaka huu mpaka nikafanyiwa tambiko na wazee la kunibariki kwamba kweli nilikuwa natumia kaelimu nilikopata kuwasaidia na kuwatetea! kweli wahenga walisema asiyejua maana...........................
     
  9. w

    woyowoyo Senior Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema machi.... wana akili za kuendea chooni tu.
     
Loading...