Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanafaidika na Caller tunes charges??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Jun 26, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sasa watu wengi sana hapa kwetu Tanzania simu zao zina miito (Caller tunes) ya nyimbo za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) na ninavyofahamu mimi miito hiyo hukatwa gharama za kuitumia na makampuni ya simu husika.

    Labda tusema kuna watu milioni moja wanatumia miito ya nyimbo za CHADEMA. kwa kukatwa shilingi 350 kwa kila mwezi. Makampuni hayo ya simu yatakuwa yanaingiza shilingi milioni 350 kwa mwezi. CHADEMA wana mgao katika mapato hayo au hawana hati miliki ya nyimbo zake??
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inaweza ikawa imefainika katika kujitangaza
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nifanyeje niupate huo wimbo wakuu? Na unaitwaje? Nauhitaji kwa hakika.
     
  4. M

    Mbilipili Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu na mimi nautaka huo wimbo. unaupataje?
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    inatumiwa na kampuni ya vodacom so kama uko voda unaweza kuupata.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unaitwaje huwo wimbo wa CDM
     
  7. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wimbo unaitwa tokomeza mafisadi, operation sangara.
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ni namna nzuri sana ya cdm kujitangaza pia kusambaza ujumbe wa haja ya kutokomeza ufisadi. wakati wa kampeni caller tunes hizo zilikuwamo makampuni yote ya simu tigo,airtel na voda ikaondolewa,haiyumkini serikali/ccm ilipiga marufuku makampuni hayo kutumia caller tunes hizo. kama imerudi its a good move
     
  9. Jidulamabambase

    Jidulamabambase Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaye fahamu jinsi wimbo huu unavyopatikana tafadhali tunauomba, ama mwenye nao please atuwekee ha jamvini tu-dowmload. Viva CDM tunakupenda.
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yes nice one.
     
  11. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm ndio hopeless kabisa, siku moja nilishangaa sana baada ya baamedi mmoja kunionesha opena ya ccm ambayo kila ukifungua chupa ya soda au bia inaimba nyimbo za ccm (zile za capt. Komba)

    kweli miongoni mwa siku ambayo niliwadharau ccm ni that day, maana niliona ni upuuzi mtupu kwa kweli, si bora wangenunua madaftari wakayapiga lebo ya ccm then wakagawa bure, kuliko kutengeneza opena zinazoimba vyimbo zetu tena mpaka uweke sikioni ndio utasikia.
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kujitangaza nilitaka kujua kama chama, CDM wanafaidika vipi na charges ambazo vodaCom wanawatoza wateja wake. kwa wale wenye kuutaka huo wimbo wawapigie watu wenye wimbo huo kisha wabonyeze alama ya nyota basi kiurahisi kabisa wataupata. sasa sijui watakuwa wamewachangia CDM au watakuwa wamewaneemesha VodaCom ya kina RA na wenzie??
     
Loading...