Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wana nguvu sana, wanatisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 7, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika hotuba yake ya mwaka mpya JK alisema chadema watachochea migomu vyuoni. muda haukupita vyuo vyote nchini vikakumbwa na migomo. Je, migomo imechochewa kweli na cdm? Basi chadema inatisha kama inaweza kuwashawishi wasomi wote wagome
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema inatisha, kwani we hukusikia Waziri Kigwangala akisema CHADEMA OYEEEE alipokuwa MIST, Mbeya ndio wanafunzi wakaanza kumsikiliza.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yuko wizara gani huyo waziri?
     
  4. b

    boybsema Senior Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo ni naibu waziri, cdm tunatisha sana! cdm hoyeeeeeeeeeeeee!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naibu wa wizara ipi?
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona hamumjibu mchungaji??
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nafikiri anmzungumzia naibu wa wizara ya sayanzi na tech mh. kiwanga
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa amekurupuka sana! Sasa huyu Waziri Kigwangala huyu bwana kilolambwani alimtoa wapi? Asante Judy
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni mh. Kitwanga
     
  10. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameanza kuchakachua majina ya waziri
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    utamfukuzisha kazi baba wa watu.
     
  12. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naibu waziri alisema ukweli
     
  13. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hilo la CDM kuwa na nguvu halina ubishi na hali itazidi kuwa mbaya kwa ccm pindi miaka inavyoenda mbele.

    Ushuhuda wazi!!!
    Hivi karibuni nimechukua kadi ya CDM ili kuwa mwanachama rasmi, hiyo ilihusisha uchukuaji wa kadi kwa wasomi wengine kama kumi na ambao wanalipa kodi. Nilipofika nyumbani niliichomoa kadi yangu kumuonyesha mke wangu, mtoto wangu mdogo aliye Class One aliita kwa sauti kubwa CHADEMA huku akiwa kanyosha vidole viwili juu. Nilishangaa na kumuuliza alijulia wapi ya CDM naye akajibu kuwa shuleni kwao wote ni CDM. Hawana kadi ila roho zao zilishafika huko.
    Siku nyingine nikiwa safarini kuna mtoto mdogo wa chekechea naye alishangaza watu kwenye gari pale aliposema CDM iko juu.

    Ushahidi!!
    Mimi sijamwambia mtoto wangu juu ya siasa na wala sitaki kumuingiza katika siasa katika umri alionao, mke wangu hapendi siasa ingawa huwa ananiunga mkono. Kwa hiyo watoto wamekuwa damu ya CDM..
     
  14. M

    MushyNoel Senior Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio Chadema wana Nguvu ndio maana utaona kila hotuba ya viongozi wa Chama cha mapinduzi lazima wawatupie madongo watu wa chadema.Wanafanya hivyo sio kwa kupenda bali wanaelewa yafuatayo

    Wanaelewa kwamba wanaitaji Nguvu zaidi ya kupambana na Chadema hasa baada ya propaganda mbalimbali kukwama.Na mara ya kwamnza walipambana na Chadema chini kwa chini huku wakisema CDM sio lolote,wakajikuta wanawaponza watendaji wao wa ngazi za chini kwani nao walipokea wibo wa mabosi wao kwamba CDM sio lolote,wakajikuta wanapoteza karibu majiji yote tanzania huku asilimia ya ushawishi wa kikwete kwa wananchi ikipunguzwa kwa kiasi kikubwa na Dr Slaa


    Pili waziri mkuu anahofia kasi na uelewa wa hali ya juu walionao makamanda wa CDM ambao wameenda bungeni.Ndio maana katika semina ya wabunge wapya iliyofanyika Dar es salaa pinda aliwaambia wabunge wake wasome vitu mbalimbali ili waweze kuwa wajenga hoja wazuri.Je watweza kufikia viwango vya akina mnyika,zitto,mbowe,said arfi,halima mdee,selasini,na makamanda wengine akina sugu,anna kommu na wambunge wengine wa Chadema..Tusubiri tuone.


    Tatu..wanajua chachu hii ya kupinga ufisadi ilianzishwa na yule mwanamme aliesimama pale mwembe yanga akasema Jamani watanzania wezi wenu ndio hawa hapa? akawataja mchana kweupe mbele ya kamera kibao za vyombo vya habari! ujasiri ule unawatisha CCM ,unawafanya watapetape.Lakini mimi nasema kutapatapa kwa CCm ni haki yake kwani watafanyaje na chama kinakata roho?


    Nne wanajua jinsi walivyokosa ubunifu na kila kitu chenye dira wanakuwa sio wa kwanza kuona na kuishia kutekeleza sera za CDM kama Chuo kikuu dodoma,katiba mpya n.k

    kwa haya ni lazoma wakiri CDM ina kasi ya ajabu
     
  15. f

    furahi JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mawasiliano Sayansi na Teknolojia
     
  16. i

    issenye JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Mtoto wangu wa miaka mitatu kila akiona kitambaa kinapepea mahali anasema Baba/Mama CHADEMA JUU CCM ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...