Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wamvutia pumzi lowasa,wasema hawababaiki,hana jipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imany John, Mar 18, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    MWENYEKITI wa Chama cha
    Demokrasia na Maendeleo,
    (Chadema), Freeman Mbowe
    amesema chama chake
    kinamgonja kwa hamu Waziri Mkuu aliyejiuzulu, Edward
    Lowassa katika kampeni za
    uchaguzi mdogo wa jimbo la
    Arumeru Mashariki mkoani
    Arusha.

    Kauli ya Mbowe
    inatokana na habari zilizoenea Arumeru ambazo pia
    zimethibitishwa na watu
    walio karibu na Lowassa,
    zikisema Mbunge huyo wa
    Monduli (CCM) wakati wowote
    atatua Arumeru Mashariki kumpigia kampeni mgombea
    wa chama chake, Sioi Sumari. “Mzee (Lowassa) ni kweli
    kwamba ana mpango wa kuja
    hapa kumpigia kampeni
    mgombea wetu wa CCM,
    inaweza kuwa ni wiki ijayo au
    wiki ile nyingine, nadhani bado anajipanga.

    Ila taarifa za
    uhakika ni kwamba
    atakuja,”alisema mmoja wa
    makada wa CCM jana asubuhi.

    Chanzo: mwananchi.
     

    Attached Files:

  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nildhani EL atakuwa kwa bedrest for sometimes!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapi. Mwenyewe kasema yuko fit kwa mapambano!
     
  4. K

    Kaseko Senior Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa sisi tunamheshimu sana kama anaona kuwa madonda ya uwaziri mkuu yamepona na makovu yamefutika aende Arumeru, Na sisi tutaenda kuwaambia wananchi kuwa kama ana uchungu sana wanameru aliwafanyia nini kipindi akiwa waziri mkuu.
    Na ardhi ya wameru ilihodhiwa na walowezi kipindi akiwa waziri wa ardhi, kama hana mshipa wa soni aende tu asije akakimbilia mahakani kama anavyovifanyia vyombo vya habari.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu EL nina hofu kapoteza network full!
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145




    Siyo hivyo tu ... Hata mke wake kasema mumewe yupo fiti!






     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Anatafuta balaa. amulize mkapa yaliyomkuta.
     
Loading...