Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wamuachie JK amalizie ngwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MKUU WA WAKUU, Oct 24, 2010.

  1. M

    MKUU WA WAKUU Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida wazee wa kijiji cha zegero wilayani kisarawe wamemuomba kada mmoja wa chadema amshauri dr slaa amwachie raisi dakta kikwete amalizie kipindi chake cha pili,wazee hao walioonekana kuwa na wasiwasi na maisha yao baada ya uchaguzi wanaamini kuwa mkwere aka handsome boya au mzee wa madesa akizungumza ngeli,atawasaidia na kutimiza ahadism zake kama atapewa ngwe nyingine


    duuu wajameni hawa wazeee hamnazo kwelii zegero bwana kina mzee buli hao jamani
     
  2. M

    MBWA MKALI Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kina mzee buli wahuni tuu wanauza mashamba ya kijiji kinyemela ngoja slaa achukue nchi tunaanzia na zegero teheeeeeeeeee
     
  3. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nilitaka kutamka neno ambalo wangeingia kaburini huku wakilikumbuka, bahati yao rafiki yangu kanishika mkono nisiliandike.

    Nani aliwadanganya kusema hivo? ole wao
     
  4. M

    MBWA MKALI Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liandike wewe nyie ndio wale wale .5
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nyambafuuuuuuuuuuuuu jumapili ndio kiama chao kuanzia zegero mpaka mzenga chama ni chadema,raisi ni dr slaaa
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hawa wazee kweli hawaitakii mema nchi hii
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    snitcher we;;
     
  8. J

    JazzBand Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    amalizieje kwa kuhakikisha anabadili katiba na kufanya mafisadi kuwa untachabo?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    wale c ndo walewale kna mbururah? Amalizie ngwe yake ili tuendelee kuumia?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Wajiandae na mchakamchaka wa Dr Slaa bse kwa hali tulionayo Tz twaitaji mtu kama Slaa
     
  11. c

    chanai JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatushangai kwa hilo. Hii ndo Tanzania. Utakuta vizee na vijana wamebeba mababgo ya CCM wakati hawana hata uhakika wakitoka hapo wanaenda kula nini. Mlo wa siku ni matatizo. Jana Dr Slaa alisema utakuta kijijini mtu anakaa nyumba ya udongo na hana matumaini ya kuishi lakini amebandika bango la CCM.
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    ukizeheka utapelekwa usipopataka
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    CCM ikishindwa mwaka huu, basi baada ya miaka kumi itaibuka ikiwa ni chama chenye nguvu sana kitakachoweza kutawala nchi hii tena kwa miaka 50 ijayo. Ila wakati huo kitakuwa na sura mpya kabisa zisizokuwa na uhusiano na vingunge wake wa sasa, na kitakuwa kikijikumbusha makosa waliyofanya ya kulea mafisadi, makosa katika uteuzi wa Kikwete, na makosa ya Kikwete mwenyewe madarakani.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    vimeshamtumia Dr. wa ukweli majini yao yakagonga mwamba sasa vinajaribu kubembeleza, kudadadadeki, ni vibabu vyangu lakini na vikafie mbali, vinatulostisha vijana, japo huenda na mimi nkafikia umri wao ila sitakuwa mhafidhina.
     
Loading...