Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wamtimua m/kiti wa serikali ya mtaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jun 22, 2011.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo jimbo la ukonga, kimetekeleza kwa vitendo sera yake ya kutaka viongozi wa umma wawe na uadilifu usiotiliwa shaka na jamii wanayoiongoza. Ktk kutekeleza hilo kwa vitendo, Kamati ya utendaji ya Jimbo hilo limethubutu kuchukua hatua za kinidhamu na kumsimamisha uanachama M/Kiti wa serikali ya mtaa wa Yange yange, kata ya Msongola manisipaa ya Ilala kwa utovu wa nidhamu.

    Kamati ya utendaji ya Chadema jimbo la ukonga, lilifanya kikao cha dharura jana tarehe 21/06/2011 na kumsimamisha uanachama Mr Colman ambaye ni m/kiti wa serikali ya mtaa wa Yange yange, kata ya msongola manisipaa ya ilala kwa kuvunja kanuni za chama na sheria za nchi na kukipaka chama matope mbele ya jamii.

    M/kiti huyo alisimamaishwa kutokana na makosa yafuatayo.
    1) Hivi karibuni amekumbwa na kashfa ya kupiga watu 2 kinyume na sheria za nchi na kanuni za chadema. Colman alimpiga nurse wa Kituo cha afya kilichopo pale Yange yange na afisa mtendaji mstaafu wa kata ya Msongola kwa nyakati tofauti. Tuhuma ambazo ziliandikwa sana na magazeti ya mwananchi, majira nk.

    2) Ameshindwa kushirikiana na wajumbe wenzake wa serikali ya mtaa kupitia Chadema na hivyo kujifanyia mambo yake mwenyewe, huku akigombana nao wajumbe hao mara kwa mara.

    3) wakati wa uchaguzi wa Mwaka 2010, akiwa m/kiti wa serikali ya mtaa kupitia Chadema, alimpigia debe diwani wa CCM kata jirani ya Kivule kinyume cha sera, kanuni na katiba ya Chadema. Kosa hili alikiri akasamehewa huko nyuma.

    Kutokana sababu hizo, Kamati ya utendaji limemsimamisha rasmi uanachama m/kiti huyo kwa kutumia katiba ya chadema (5.4 Kifungu kidogo cha 3) kuanzia 21/06/2011 na kwa maana hiyo, amekosa pia sifa ya kuwa mkiti wa serikali ya mtaa.


    My take, Habari hii inakuja wakati ambapo m/kiti wa Taifa Mr Freeman Mbowe na wabunge wenzake wameibana serikali bungeni kuhusu Posho, huku kukiwa na tetesi kwamba Dr Wilbrod Slaa anajiandaa kwenda kukijenga Chadema Pwani akianzia na wilaya ya Kisarawe. I am anxiously waiting for 2015.
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema wanatakiwa kufunga usajili wa wote wanaotoka Magamba na kufanya usajili wa walalahoi
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wanaotoka huku wana leta matatizo, lakini pia kuna wengi wanaotoka huko na wanageuka kuwa neema kwetu - Changamoto
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,173
    Likes Received: 8,698
    Trophy Points: 280
    Contradiction na sera za chama. Wapiganaji! mlitegemea waweje? Mnanshangaza!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Hiyo nafasi wampe Mbendazoe nae ajifariji
     
  7. B

    Buganzi New Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama makini ni kile kinachojali na kufata katiba yao. Big up CHadema. Uamuzi at fingertips
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamaa amekuwa Author
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    It is not impossible for a person to be an author and a politician at the same time. Nyerere did both (aah! Sorry, i forgot you don't like the man), also Madiba.
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndio hivyo tena, hii si CCM
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sababu namba 3 inahusika sana. Naona hata hivyo wamemchelewesha sana.
     
  12. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Damn shit guy
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapo lazima ushangae, kwakuwa ndani ya chama cha magamba hamna uthubutuhata wa kuwapa barua za kujieleza watuhumiwa wa ufisadi sembuse kuwasimamisha!!??

    Ombeni msaada chadema, iwasaidie kuwakabidhi barua mapacha watatu na kisha baadae kuwatimua ndani ya magamba.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    This is too low mgoshi!!
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Inatufundisha kuwa makini zaidi katika kuwapata viongozi safi na bora...hii ni challenge ukizingatia chama kinakua kwa kasi na watu wanatake positions,Usafi wa mtu ni muhimu sana.
     
Loading...