Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamtesa J.K, ashindwa kutangaza Ma-DC na Ma-RC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, May 19, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakika, CDM mumemkaba koo J.K hadi kashindwa kutangaza Ma-DC na Wakuu wa Mikoa, duu! Muacheni kidogo apumue.......jamani..........Leo wako Iringa, Kesho Mikumi na kesho kutwa Mzumbe..........J2, bila shaka ni Chalinze.........:dance:

    Ilianza, oh watatangazwa dec 2010, oh...Jan, oh Machi, mara Aprili....Mei kila kitu kitakuwa tayari...Mei hiyo inayoyoma........kwisheni wandugu:mod:

    Mungu Ibariki Tanzania, Mungu mbariki J.K:A S-rose:
     
  2. utemi

    utemi Senior Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wacha moto uwashe walisema CDM ni chama cha msimu...!!!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Akili yake imepooza

    May be anawaza kuoa mkee wa mwingine as dini yake inamruhusu
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funga domo lako hujui lolote! Unayo bajet ya kuwalipa wewe sasa hivi au unazani hayo ni maadamano ya kupanda kwa bei ya maandazi?
     
  5. U

    UMASKINI BYEBYE Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm mpaka kieleweke, atabanwa mpaka aachie ngazi mwenyewe



     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JK yumo ndani ya katiba, kwani hakuna ndani ya katiba sehemu yoyote inayomshurutisha Rais kutangaza ma DC na RC ndani ya muda fulani
     
  7. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua tatizo pesa zote wamekula kuna wanaotakiwa kustaafu,kuhamishwa na wengine wapya pesa hiyo hawana inasemekana wameshakopa sana kwa wafanyabiashara wakubwa nchi bado pesa hazi toshi sidhani kama ataweza kufika 2015
     
  8. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    atangaze asitangaze shauri yake
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Mie naona hata akiacha kutangaza sawa tu hawana kazi , hawana manufaa kwa maisha ya mtanzania , akiwatangaza means kuwapa ulaji wao na zaidi kuwaambia kuwabana wapinzani .JK aliita Chadema kwamba ni Chama cha msimu sasa achana aonane na moto wake
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wakitaka kutukomoa wafute ruzuku hi hi hi hi hi hi bila hivyo, hakuna kulala mpaka kieleweke. Peoplessssssssssssssssssss Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  11. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Seriously, kwa vyovyote kuna hali ambayo si ya kawaida ndani ya Serikali ya J.K....

    Ebu tuendelee kusubiri....lakini viashiria ni vingi na vinazidi kuwa wazi jinsi muda unavyoyoyoma:pound:
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona Mkullo amedai kwamba Serikali haijafilisika? Awalipe basi kama Serikali ina fedha!
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mm napita tu, nasubiria kwa mbele tu
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na bado itakuwa mzigo tu kwa taifa.Watendaji kibao katika ngazi hizo zote.
     
  15. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Tumia busara na jenga hoja! Mbona ccm mmeishiwa kabisa? Haongezi mikoa anatangaza wakuu wa wilaya na mikoa. Mishahara wanayolipwa waliopo itakuwa hiyohiyo kwa watakao ingia.
     
  16. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na nyie acheni umbea, sasa cdm imemzuiaje hapo kutangaza ma rc na ma dc?
     
  17. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mkulo c kasema serikali ina hela mpaka bajet mpya.
     
  18. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa vyovyote Serikali haiwezi kuishiwa.....kwani imewahi kutokea hapa nchini?
     
  19. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kuna ufukunyunku unasema anasubiri rafiki zake kutoka JWTZ wastaafu kutoka jeshini iliawapatie nafasi za uDC na uRC baada ya kuweka kibindoni mafao yao. Hao wajeshi watapangwa kwenye wilaya na mikoa yote inayoshabikia upinzani na mikoa na wilaya zote zinazo ongozwa na Chadema. Kumbuka maneno aliyoyasema DC Balama kule Mbeya baada yakuona sera ya Chadema kuwashirikisha wananchi kwenye maamuzi inaleta tija alimchimba mkwara mzito Diwani huko Mbeya.....Wajeshi wanakuja
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Baada ya kikao cha alati!
     
Loading...