Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wampa sumu Zitto ?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Dec 20, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jamani eti ni kweli kuwa Chadema wamemuhujumu Zito ,niliona kwenye gazeti baada ya kutoka kwenye karamu ya chadema alikimbizwa hospitali na hivi sasa nahisi yupo Ujerumani kwa ajili ya matibabu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...