Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamlima Rais Kikwete Barua juu ya mauwaji katika mikutano yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 20, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA wamemwandikia barua rasmi rais Jakaya Kikwete juu ya mwenendo wake wa kukaa kimya na kutochukua hatua yoyote kwa baadhi ya matukio yanayoonuesha kupangwa na wahusika kutowajibika hivyo wanamtaka rais awawajibishe.

    Baadhi ya hao wanaotakiwa kuwajibishwa ni kamanda wa polisi wa Iringa, Morogoro, Arusha, Tabora na waziri wa mambo ya Ndani bwana Nchimbi
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Changa la macho hilo ili kujikosha na kashfa ya kutoa kafara watoto wa watu. Kuna ulazima gani wa rais kutoa kauli wakati ambapo hatua zimeshachukuliwa? Mbayuwayu in action.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni hatua sahihi na yenye mantiki kwa hatua nyinginezo baada ya hapo endapo mawasiliano hayo yataonekana kupuuzwa kwa namna yoyote ile.
     
  4. H

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,419
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inaeleweka wazi, watendaji wake wanapokea maagizo toka kwake ili kuhakikisha CDM inachafuka mbele ya umma. Wauaji wote wanajulikana, lakini wapumbavu wanasema cdm ndiyo inahamasisha mauaji. Shame on ccm and his Government.
     
  5. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana Chadema wanamkumbusha
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sheria ni msumeno, Ningekuwa Rais ningeanza na kuchukua hatua dhidi ya CHADEMA kwa sababu, chanzo cha vifo vya watanzania wasiyo na hatia ni maandamano na mikutano yao isiyo rasmi.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hawa CHADEMA naona wanataka adhabu kutoka kwa Rais, vifo wasababishe wao halafu wanaomba hatua zichukuliwe? kaz kweli kweli.

    Nadhania Rais akiamua na sheria zikapitiwa vizuri, ni wazi CDM wataingia matatani, ngoja tusubiri reaction ya Rais.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbona asubuhi sana matusi ya nini? hujifunzi tu kuwa mstaarabu humu JF?, mwanzoni tulifikiri ni ugeni kumbe ndivyo ulivyolelewa.

    Hata wauaji wakifahamika, lakini ukumbuke kuna kuua bila kukusudia, lakini kitu kibaya ni chanzo cha mauaji, na kwa hili CDM watajiwekaje pembeni?
     
  9. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,149
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Hujui unachoandika, hebu nikumbushe sheria itayowatia hatiani Chadema kwa kosa la mauaji.Ushabiki usio ma mantiki acha.
     
  10. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 6,374
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Wamuandikia na barua nyingine kuwa akishindwa kuwawajibisha basi atakuwa amejiondoa madarakani na tutaitisha uchagyzu mpya Lema akiwa ndie mgombea uraisi
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Umeonae.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi ambavyo ccm sasa hv walivyowekwa kati, JK hawezichukua hatua yoyote kwa cdm. Washauri wake wamefika mwisho wa mbinu.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    teh teh teh, kweli hii nchi sasa itakuja kuongozwa na ma-teja, kama wamiliki wa madanguro wamejaribu, Wazinzi wamethubutu kugombea japo walikosa, na sasa tunawasema majambazi, hakika si teja tu watakaojitokeza kugombea bali hata mashoga manake naona hawa nao wanakuja kwa kasi kweli.
     
  14. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni ushabiki wa chama, huu wa kwako umezidi. Hutaki kuitumia akiri yako na kujua aliyekufa kule Bububu naye pia alikuwa kwenye maandamano au mkutano wa CDM?
     
  15. N

    Nguto JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,877
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Chanzo sio maandamano na mikutano ya chadema. Kama chadema wanakosea au kuvunja sheria yoyote polisi hawatakiwi kuua watu ila wawachukulie hatua za kisheria. Polisi kuua wananchi ni kosa la jinai ambalo wanatakiwa washtakiwe. Polisi haruhusiwi hata kumpiga mtuhumiwa. Haki ya kutoa uhai wa mtu polisi wanaitoa wapi??? Kuishi ni haki ya mtu. Hakuna mtu nwenye haki ya kutoa uhai wa mtu. Nawashangaa mnashabikia polisi wakati wanaua ndugu yako. Sisi watanzania ni ndugu moja na tunatakiwa tuteteane. Vyama vya siasa visitufanye tushindwe kuona kweli. Kama kuna chama kinakosea sheria zipo kishtakiwe sio kuua watu!!!
     
  16. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefarijika na hatua waliyoachukua CHADEMA,na ndivyo chama makini kinavyotakiwa kuwa,maana inaonekana wazi serikali ilitaka kufunika issue hii.
    Mungu azidi kuwahekimisha viongozi wa CHADEMA.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Rais yeyote aliyepewa ridhaa kupitia chama chake, lazima afanye maamuzi kwa kufuata ushauri wa mlezi wake ambaye ni chama chake na siyo wanasiasa, itachekesha sana eti rais anawawajibisha watendaji wake kwa shinikizo la wanasiasa, ni kitu ambacho hakiwezekani. Haiwezekani watu kwa chuki zao binafsi na watendaji wa Serikali wamshinikize Mkuu wa nchi kuwachukulia hatua. Wapi watanzania mlishasikia chama kimoja cha siasa kinashinikiza Kiongozi mkuu wa nchi kufanya hivyo, nchi zingekuwa zinatawalika kweli? CDM pitieni sheria zinazoongoza nchi mjiridhishe kama mmeiva
     
  18. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,660
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kujipendekeza na kujikombakomba kwa mkuu wa kaya tu hawana lolote wachumia tumbo tu hao.

    Huwezi kabisa katika mazingira ya kawaida kumpelekea barua mtu ambae hutambui nafasi yake katika nchi. Tena viongozi wa chama kwa kauli zao wao wenyewe walilisema hili.

    Katika watu ambao wamekuwa wakiaminiwa kuwa na msimamo na wanayoamini ni huyu babu wa chadema.

    Kwa hili la kujikomba kwa mheshiwa rais ni kujivunjia heshima yake binafsi kwa kuonekana kuwa kigeugeu, kujivunjia heshima kwa wanachama walioiusudu ile kauli yake ya kutomtambua rais na wao kujiona kama mayatima maana kiongozi wao kasaliti kauli yake na mwisho kuvunja heshima ya chama chake.
     
  19. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm kweli hawana akili nyie ndio mnaochochea vijana wafanye vurugu ili nchi isitawalike nyie hao hao mnamtaka rais achukue hatua? mantiki ipo wapi hapo?
     
  20. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,589
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Hata waandike utenzi haitowasaidia ikiwa wenyewe ndio chanzo cha migogoro.
     
Loading...