Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamfungulia kesi Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Haki sawa, Sep 11, 2012.

  1. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kutokana na vyanzo vyangu vilivyopo Mahakama kuu ya Tanzania Leo Nape amefunguliwa kesi ya madai na imepewa namba 186 ya mwaka 2012.

    Kesi hii ni kuhusiana na madai ya nnape kuwa CDM wana pokea pesa kutoka nje ya nchi.

    Tuendelee kufuatilia


    Updates.

    Inaitwa civil case no.186 of 2012 ,board of registered trustees of chadema ... Plaintiff versus nnape nnauye defendant .

     
  2. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Akome kazidi kuropoka bila utafiti.
     
  3. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliyataka mwenyewe sasa athibitishe.Wapambe wake wote kama mchemba wataingia mitini.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Patamu hapo. Kazi kwake mropokaji.
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Anasimama na Lissu Mahakamani pembeni kuna Prof.Safari au kuna kitu gani kwa upande wa Chadema ? Na hii ndiyo watanzania watajua kwamba Chadema wako serious sasa .Komesha kuropoka bila ushahidi .Marando am sure hatakosa hapa kuongoza kuutafuta ukweli .
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Source Pliz
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni wakati wa Chadema kuumbuka. Nape atakuja na ushahidi wa kutosha.
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Aisee hapa ndipo mahala sahihi wa yeye kuwaeleza waTZ ukweli kama alivyosema. Nape uwanja ni wako thibitisha tunakusubiri!!!
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tundu A. Lissu, Prof. Safari, Mabere Nyaucho Marandu etc. Je CCM watamlipia hizo Billion 3?
     
  10. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Mabilioni mangapi vile?
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si walisema hatashtakiwa?patamu hapo!
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,734
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Msemaji wa nape?
     
  13. m

    manucho JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ana udhibitisho, atatoa mahakamani kama alivyosema tusubiri
     
  14. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ni yao, na hivi tena majaji wapya walioteuliwa na mwenyekiti wa ccm taifa na alishawapa maelekezo mpya ya maslahi ya ccm mbele! Uh!
     
  15. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Napenda sana haya mambo kwasababu yanafanya maisha yawe mapya kila siku. Kwenye nchi yenye matatizo kama hii, ni sinema za namna hii tu zinazoweza angalau kupunguza machungu ya maisha.
     
  16. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hatua nzuri sana
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya sasa apeleke ushahidi huo anaosema anao.
     
  18. mozes

    mozes Senior Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nape imefka wakat muafaka udhbitshe ukwel kama kesi imeshafunguliwa! Ukishndwa ujue wewe n full vuvuzela la nyinyiem
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii kesi inaweza kuwa ngumu sana kwa upande wa Nape kwa sababu kwenye madai yake (yeye Nape) ni kwamba kuna nchi za nje zinazotoa fedha kwa CHADEMA kwa makubaliano ya kuuziwa/kupewa rasilimali za Tanzania. Hapa issue sio kupekea pesa, ila atatakiwa athibitishe beyond reasonable doubt kuwa kuna nchi zimetoa fedha kwa masharti wa kupewa rasilimali za Tanzania. Sasa itakuwaje kama hizo nchi zitakataa?
     
  20. piper

    piper JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aliyataka ameyapata
     
Loading...