Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamepoteza mvuto, CCM wajiimarisha zaidi kwa hoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by greenstar, Jun 26, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na unafiki,uongo,kejeli na jaziba za wanaCHADEMA ,wabunge na wafuasi wao katika wiki iliyopita imedhihirisha hawana uwezo wa kuongoza nchi hii yenye kila aina ya changamoto.Nitafafanua baadhi ya uongo wa WANACHADEMA;
    Mosi,Walimshambulia sana Mh.Simbachawene(NW-Nishati) kwa uzushi ati amefumaniwa na kukatwa mkono huko SINGIDA.Wameumbuka kwa uongo uliokubuhi,nikajiridhisha kuwa hiki chama ni cha Waongo,kwani 100% ya wanaJF ambao ni CHADEMA walitumia simu na mitandao ya kijamii kusambaza uongo huu.
    Pili,Jazba ya muhuni mmoja anajiita Mchungaji,ndg.Msigwa,hafanani hatakujiita mchungaji kwa hasira alizonazo.Mahakama inafuata sheria na ushahidi zaidi kuliko hisia zako
    nakushauri ukasome biblia vizuri;YA KAISARI mpe KAISARI na YA MUNGU mpe MUNGU,siasa ni busara zinatawala na uwezo wa kujenga hoja.
    Tatu,Viongozi wenu wanafiki,hawajui kujenga hoja katika bajeti kwa kisingizio ati lazima wapinge kila kitu ndiyo maana ya upinzani....Jamani bungeni si sehemu ya kuigiza mambo ya DEBATE MOTION ni sehemu yakuishauri serikali nini kifanyike ili kuwaletea wananchi maendeleo.
    Nadhani wabunge wengi waCHADEMA wamepata ubunge kwa bahati mbaya....bado wanaweweseka pia elimu ndogo.

    Rai yangu kwa wana CCM wote,mapinduzi ya kweli yapo ndani ya CCM na sikukimbilia upinzani,tuache uoga kuchambua mapungufu ya serikali ili tuimarishe chama chetu.
    Hongera sana Mh.Mpina,Filikunjombe,Lugola,Mkono ,Mwakyembe,Zambi kwa kuonyesha njia,nawengine wafuate mfano huo.Serikali imewapa uhuru wa kujadili kila kitu kwa uwazi zaidi.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli wewe nyota ya kijani kabisaa, it is true ufisadi wa kweli upo ccm!!!!
    toka asubuhi mpa sasa umetengeneza buku ngapi,uzipitie pale nyumba ya kijani.
    dhaifuu,huzaa dhaifu mwenzake.
     
  3. ndinga

    ndinga Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku ndo kutafutiana Ban unaleta propaganda za kichokozi.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vichaa vingi sana huwa vinaamka msimu wa baridi ukifika.....wahi mirembe wewe!.......na kwa taarifa yako kichaa huwa hakiponi.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kachukue posho yako tayari usha chafua hali ya hewa tayari
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Huu sio muda wa kubishana na Vichaa wanaokimbilia kuanzisha thread badala ya kuchangia za wenzao kutokana na udhaifu wa Thread zao
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Umenena mkuu huwa Ban zangu nyingi nazipata kupitia thread kama hizi
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Uzi dhaifu, wa kiCCM. Upuuzi unatakiwa utafutiwe ukurasa wake.
     
  9. m

    mangikule JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,320
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli unataka kutoa ushawishi hapa hao wezi waliooza wanaweza wakafufuka pole we!!
    Wala hata ungefanyaje!! hamponi. Akina Mkyembe bado mtawapoison tu! kwenu hao ni wapinzani. Au mmerudisha ile sumu ya URUSI.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Kwani umeambiwa interest yetu watanzania ni nani kazushiwa uzinzi au nani hajazushiwa?? Tatizo la nyie vijana msio na Job Security haumuulizi hata anayekutuma kuleta hoja kama itakubaliwa au la?? Kama masaburi yako yanakuwasha humu kuna ma Obama na ma Cameron kibao watakushukia muda si mrefu maana wana hasira na mgomo wa madaktari na mabilioni yaliyofichwa Uswisi na waume zako.
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    CCM ni pango la wezi hao wanaojitutumua kutetea wananchi ndio wajibu wa kila mbunge afanye hivyo
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Waache wenye macho wataamua wenyewe kuliko wewe ambaye huna macho, unajidai kuwasaidia wenye macho kuona. Kuna asiyefahamu ni chama gani kilichojisahau na kinachoendelea kupoteza mvuto kwa Jamii ?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Please let us not hate all that is GREEN!
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ushanichefua yani tangu jana unawaza uanzishe hiki? Kweli mbwa kala mbwa wew hata tukuchemshe na kukukamua utanuka tu kama umeoga shombo ya samaki..........
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hapa sio kwa kukaa unaweza pata ban ukiwa unaona hivi hivi
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hoja dhaifu
     
  17. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajinga hawaachwi kuzaliwa hasa tanzania kama mtanzania wa leo bado una ng'ang'nia ccm ambayo kwa utajiri nchi yetu uliyonayo wao wanatangaza ni maskini ili waweze kula vizuri na kuwaona watanzania ni wajinga kiasi hicho, safari hii hatudanganyiki tena hapa mpaka kieleweke kama vipi matokeo zaidi yamebebwa na gari imara yenye namba ya usaji
    T2015 CDM inayoendeshwa na dereva makini mwenye lesseni ya uendeshaji na ya Udaktari bali si mwingine ni DR SLAA
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Muoneeni huruma huyu bwana........... Hajui alitendalo. Inaelekea yupo hapa kufanya kazi yake na ndiyo maana sentence zake ni za kuunga unga tu bora ametimiza wajibu wake. Inaelekea CCM wameshindwa kuwalipa akina FF, MS ambao walikuwa na akili kidogo sasa wanawasukumizia hawa mbumbumbu!!
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba mmeshindwa kila kitu sasa mnatutafutia ban tu.
     
  20. M

    MTK JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,862
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    You know the words BUT you are missing their meaning!! ongeza bidii.
     
Loading...