Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wameokota pochi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitalolo, Apr 4, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Akihojiwa na radio moja mkoani Arusha jana, katibu wenezi wa ccm mkoa wa Arusha Bw. Semi Kiondo, amesema ushindi wa CDM jimbo la Arumeru Mashariki ni sawa na mtu aliyeokota pochi. akifafanua zaidi amesema pochi hilo CCM wamelidondosha na CDM wameliokota kwa bahati mbaya na kwamba CDM wasijitape sana kwani pochi sio lao.

    Baada ya mahojiano hayo ilifuatiwa na maoni ya wananchi kwa njia ya simu ambapo kila aliyepiga simu alimchana live Bw. Kiondo hakukuwa na hata msikilizaji mmoja alirithika na maneno hayo ya kada huyu wa CCM.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hana lolote huyo ccm ni watu wa kujifariji sana kila wakati. tatizo lao moja kubwa ni uwezo mdogo wa kufikiri .
     
  3. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao ndo makada uchwara wa siasa uchwara. Nani kamwambia jimbo ni mali ya CCM? Hawa wetu wanajifanya hawajui kuzisoma harama za nyakati, ila kwa jinsi tunavyowawashia moto, wataenda tu tuition kujifunza kusoma harama za nyakati. Tuwape muda.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hayo maneno ni ya mpenda ndizi mbivu kamtuma gamba mwenzie alopoke.funza nyie mda wenu umeisha!=>2015 mwisho
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hovyoooo kama walidondosha walitaka isiokotwe? wamekula za uso kudadadeki
     
Loading...