Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamekubali ndoa na CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topical, Feb 14, 2011.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa nimeamini kuwa ndoa ni ndoa tu hata kama mwanamke amekuwa akiringa muda mrefu hatimaye wazee wake wakimlazimisha inakuwa ndoa halali...

    Chadema (mke wa pili) wa CUF baada ya ccm (mke wa kwanza) amekubali kwa shingo upande kushiriki katika shughuli za bunge (kamati) wakiwemo vyama vyote wakiwemo mahasimu wakubwa CUF..japo walikataa na kutoka mara bungeni..

    Maringo yameishia wapi????

    Mtaolewa sana subirini 2015??
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tropical naona unataka kumalizia jioni na matusi ambayo hujapata kuyasikia.........
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wamebana mwisho wameachia
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaolewa nani acha ujinga subiri hyo ndoa kama itadumu.
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM wame i RAPE democrasia na kuamua kufanya uzinzi.
    Hii ni sawa na Kijana Mtanashati kupigwa kijust na mama jizee lenye pochi.
    Siihesabu kama ni ndoa.

    CCM kwa tamaa yao na muwashawasha wao wanataka vyombo kwa nguvu.

     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri mtoe talaka?? lakini pesa ni muhimu huko kwingine hakuna pesa
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama wamekurape..si muunde mahakamani??

    Hii ni ndoa halali na chadema ni mke wa pili wa CUF???
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lete hoja si ushabiki :amen:
     
  9. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo naona nyie sio thinkers. kama mnaweza kuanza kushabikia hata hilo. nyie ni CCM tu.
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya ndoa yameanza huko kwenu chadema au mmesahau?? umekula kwenu sasa..poleni
     
  11. tama

    tama JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi ili kukamilisha ndoa wataanza kwanza kuwaunganisha wapinzani wengine kwenye wizara kivuli baadaye..watching the move..

    Kuringa ringa ni kawaida ya mwali
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa si muungane tu maana wote mnapigwa naq CCM..au
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    CDM ni wa2 makini wanaelewa wazi kuwa CUF ni wanandoa halali wa CCM so hawawezi kukubali kuwa waume wenza wa CCM. Acha mwali cuf abaki na mumewe mchovu CCM!
     
  15. H

    HOJA YANGU Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kujadili hapa
     
  16. N

    NGEDENGE Senior Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf c ndo waliolewa na magamba
     
  17. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijuhi nawe unatumia" MASABURI" kufikilia badala ya UBONGO?
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makini kwa kuwa Mke wapili wa CUF
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tusi gani ambayo sitabigwa ban!
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Pole sana, naona unajitahidi kuificha hii ndoa ya ccm(mme) na cuf(mke) lakini bahati mbaya ilikuwa ya mkeka na ndio maana ni ya aibu mke(cuf) huwa hataki kusikia watu wanaiongelea
    :becky: teh teh teh teh teh teeeh!
     
Loading...