Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamekamilika kuongoza nchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Godwine, Jun 20, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kutambua kama ikitokea mwaka 2015 wamechukua nchi kwenye uchaguzi huo, je wana uwezo kiasi gani wa kuongoza taifa hili masikini la kizazi kilichokata tamaa na kupoteza uelekeo. maswali yangu yapo katika nyanja zifuatazo

    1.Je sera zao zipoje katika kuliongoza taifa hili

    2.Je muundo wa viongozi wao hupo vipi katika kuliongoza taifa hili

    3.Ukomavu wa misukosuko ya kiuongozi kwenye chama chao hukoje

    4.Nini mikakati yao katika kuondoa umasikini na kulinda rasilimali za nchi hii

    5.Mipango yao inasemaje juu ya kushughulikia maovu ya viongozi waliopita(tawala wa CCM)
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu sera za CDM zipo wazi kabisa tena ni visible, hazipo kwenye makaratasi tu, km wewe ni mfuatiliaji mzuri wa siasa za bongo naamini sera za CDM utakuwa unazijua.
     
  3. v

    vivimama Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta manifesto yao ya 2010 utapata kila kitu.

    mapenzi yangu
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama unayo kwenye softcopy unaweza kuiweka hadharani kwa wenye kutaka kuijua waisome online
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi unadhani nchi hii ina matatizo na manifesto za chama? Ni nzuri kupita kiasi, lakini utekelezaji ni kitu kingine. I am not convinced that this bunch of people have what it takes (kwa uwezo na uadilifu) kupewa madaraka. I know most people will be mad about it but thats the truth.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Pitia hiyo web yao ina kila kitu unachokitaka pamoja na hiyo manifesto.

    Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
     
Loading...