Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wamekamilika kuongoza nchi 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Godwine, Jun 20, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kutambua kama ikitokea mwaka 2015 wamechukua nchi kwenye uchaguzi huo, je wana uwezo kiasi gani wa kuongoza taifa hili masikini la kizazi kilichokata tamaa na kupoteza uelekeo. maswali yangu yapo katika nyanja zifuatazo

    1.Je sera zao zipoje katika kuliongoza taifa hili

    2.Je muundo wa viongozi wao hupo vipi katika kuliongoza taifa hili

    3.Ukomavu wa misukosuko ya kiuongozi kwenye chama chao hukoje

    4.Nini mikakati yao katika kuondoa umasikini na kulinda rasilimali za nchi hii

    5.Mipango yao inasemaje juu ya kushughulikia maovu ya viongozi waliopita(tawala wa CCM)

    6.Maoni yao kuhusu muundo wa BUNGE na serikali ya nchii hii
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,980
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    ni vizuri kukumbuka kuwa kitu ambacho tunakosea wenzetu Wakenya wamekwisha kukijua na kukifanya ...yaani kuwa na KATIBA MPYA!
    Titizo letu tuliweka utawala wa nchi (enzi za Mwalimu) kwa mtu mmoja aitwaye RAIS!!! Ambapo inawezekana wakati huo ilikuwa sawa kutokana na uwezo wake.
    Kwa sasabu cdm wanadai nguvu ya umma na wengi wengi wetu tuna mawazo yale ya "rais amesema", lakini hicho kitu ni sera ya sasa hivi yakija mabadiliko itakuwa hakuna uamuzi wa mtu mmoja kufanya maamuzi ya watu milioni 45 bila hata kuwauliza.
    ....nadhani umemuona Mzee Ruhanjo juzi anaongelea kuwaondoa wakuu wa wilaya kitu ambach CHADEMA wamekiongelea miaka 15 iliyopita!
     
Loading...