Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wamejaribu, wameweza, sasa wanasonga mbeleeee!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Apr 2, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na mimi katika kuwasapoti, naanzisha operesheni maalum ya kufungua ofisi za matawi ya CHADEMA katika kila kata wilayani MKURANGA....2015...........MALIMA.....(wa ccm)..OUT...!!!

    Pipoz........ Power....!!!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi nitapita nyumba kwa nyumba kuelimisha watanganyika wenzangu haswaa kina mama!
     
  3. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli daima ni kusonga mbele magamba yanaanza kuvuka
     
  4. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Arumeru wazee wamelalamika eti watoto wote wameharibika; kisa wanapiga yowe wakiona sare za kijani, halafu katika michezo yao wanasema 'pipoz...pawaaa'
     
Loading...