Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"CHADEMA Wamechakachua Picha"!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Aug 28, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    [​IMG]

    Mimi ni kati ya watu nisiyopenda propaganda za kijinga.Nani anaweza akaamini kuwa CHADEMA walipata watu umati wote huu jana wakati mtu mmoja alikuwa ameshauawa na wengine kujeruhiwa mchana huohuo? tuache kudanganyana hapa,CHADEMA wametengeneza hii picha siyo halisi.kama kweli watu wamejaa hivi baada ya mauwaji basi chama hiki kipo mioyoni mwa watu na hakuna atakaye kizuia.Hata hivyo msimamo wangu mpaka nitakapopata ushahidi mwingine ni kuwa picha hii chadema wameichakachua tu
    MasalaKulangwa

    source mjengwa


     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na zile walizoonyesha ITV jana wamechakachua?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    HUYU NDIO ATAKUWA KACHAKACHUA BASI!......NA NI MNAZI WA CCM

    source mjengwa
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Technolojia haya!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Kazi waliyobakiza magamba ni kulia lia tu,hawana jipya.
     
  6. h

    holypotato Senior Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani hii picha imetolewa na chadema?? Au ni waandishi wa habari?
     
  7. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ushahidi upi? mwingine mkuu au ndio unafanya upembuzi yakinifu
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hebu uliza Media husika sidhani kama hili ni la CHADEMA.
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kweli watu wamewachoka Magamba!! Mwenye uwezo wa kugeuza ukweli Huu Hajazaliwa ndani ya Magamba!! - Buriani
     
  10. s

    siyabonga Senior Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huamini picha? Au huamini kuwa pamoja na kazi mliyofanya watu bado walikwenda kupata ujumbe wa ukombozi?

    Ushauri tu, nadhani sasa utajifunza kuwa kuondoa uhai hakurudishi nyuma dhana ya ukombozi. P.W. Botha aliua wengi, lakini wengi zaidi walijitokeza na akashindwa.
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Watanzania tuna ugonjwa mbaya sana wa kulalamika...
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwanza hiki ni kipande tu cha umati kama 50%, nilikuwepo na ilikuwa vigumu kupiga picha umati wote kwa mara moja. Labda kama ungepata helikopta.
     
  13. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika mabadiliko yamekuja ni watu kusoma majira na nyakati vinginevyo mtakuja kutuambia hapahapa. Mwenye masikio na asikiye maneno haya ninayoandika hapa leo. Kama kuna mtu anataka kuwa mwanasiasa nampa ushauri wa bure aingie CDM mapema kabla ya milango haijafungwa.
     
  14. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ilikuwa Arumeru kwenye kampeni za Ubunge. Chadema acheni kutapeli wananchi
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka mimi nilikuwepo na hivi ni kutoka katika kimeo changu cha mchina sasa utasemaje? DSC01444.JPG
     
  16. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka ambayo haijachakachuliwa....
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani yule mwanamziki wa zamani lemi ongala aliimba,
    ukiwamtenda mabaya huishi kulalamika(kalola)
    maana yake ndo naiona kwa magamba,wanagombana mpaka na picha duh!
     
  18. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani acha uongo anko
     
  19. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    nnam m4c hadi kipa anashambulia...hili ni balaaaa
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Extraordinary claims require extraordinary evidence.So that sage Sagan said.

    Kabla hujasema "wamechakachua" kuwa na uhakika ukiulizwa "wapi?" unaweza kuonyesha "hapa".
     
Loading...