Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wambwaga MO Singida mjini!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AmaniKatoshi, Sep 7, 2010.

  1. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna tetesi kuwa CHADEMA wameshinda rufaa dhidi ya MO huko singida mjini, mwenye taarifa tafadhali....
     
  2. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    EEeeeh? N..oo. You are very s.......ly!!
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Si tetesi tena: Confirmed.

    Angalia magaazeti ya leo.
     
  4. T

    Thuraya Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MGOMBEA wa CCM katika Jimbo la Singida Mjini, Mohamed Dewji ambaye alitangazwa kuwa mbunge mteule baada ya msimamizi wa uchaguzi wa jimbo hilo kukubali pingamizi lake dhidi ya wapinzani wake, amepata mpinzani kutoka Chadema baada ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec), kutengua pingamizi hilo.

    Kwa mujibu wa barua ya Nec iliyotumwa kwa mgombea wa ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya Chadema, Isango Hadu, tume hiyo imemrudisha mgombea huyo katika orodha ya wagombea wa ubunge wa jimbo hilo.

    Barua hiyo iliyotumwa tangu Septemba mosi mwaka huu kupitia kwa Msimamizi wa Uchaguzi wa jimbo hilo, Yona Maki imeeleza kwamba kikao cha Tume cha Agosti 30 ndicho kilitoa uamuzi huo na kueleza sababu za kurudishwa kwa mgombea huyo wa Chadema.

    Katika pingamizi lililowekwa na mgombea huyo wa CCM, ilidaiwa kuwa Hadu hakuwa amependekezwa na Chadema siku alipochukua fomu lakini Nec ilisema ilipata ufafanuzi kutoka Chadema makao makuu kabla ya kufikia uamuzi huo.

    Pia Dewji alidai kuwa katika fomu za mgombea huyo wa Chadema, alikuwa na shaka na saini za wadhamini kwa kuwa kisehemu hicho cha majina ya wadhamini, hakikukaguliwa na msimamizi wa uchaguzi.

    Hata hivyo Nec imesema sehemu hiyo ya wadhamini ilijazwa kwa ukamilifu na wadhamini walitimia. Pia msimamizi wa uchaguzi hakutoa sababu za kutoipitia na hivyo hakukuwa na tatizo.

    Dewji amekuwa mgombea wa pili wa CCM aliyetangazwa kupita bila kupingwa kupata mpinzani baada ya mgombea wa Jimbo la Nyamagana, Lawrence Masha kupata mpinzani kutoka Chadema pia
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM bwana ivi wanadhani ubunge ni ufalme?
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    the only way you can rate yourself is when you have serious competition!
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    haya ni maamuzi ya haki, wameamua kwa kufata kanuni, hawa ni weledi kwa hapa kwa mujibu wa CHADEMA

    ila wangeamua vyengine basi wamechaguliwa na rais ambaye ni CCM kwa hio hawawezi kuiangusha CCM. nyinyi ni watu wa ajabu
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tutaona mengi sana subirini tu!
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mi mi nilifikiri muheshimiwa MO ametolewa kwenye kinyang`anyiro! ..? nilitaka kustuka! kwani singida ingepoteza mpiganaji muhimu sana bungeni
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    usiwe na khofu kijana anashinda tu,


    hawa chadema hawana uwezo wowote kazi kelele
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mpiganaji kivipi ? sikumbuki lini nilimuona akiongea bungeni.......labda mpiganaji wa Taifa Stars
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This is very true brother, frankly I just dunno why these Guys do whatever in their power just to make sure they don't face competition from others! Their is a say that " If you are alone in the class, every examination you will emerge the first"!
     
  13. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si kweli kama unasoma katikati ya mistari na ukiacha ushabiki, maamuzi haya yametolewa kwa kueleza pia sababu kwa nini wametoa maamuzi haya! sio wale wengine wanasema tu maamuzi ni haya, on what ground wameamua hivyo hawasemi, sasa kwa nini watu wasione wameonewa, si unajua ule msemo maarufu wa wanasheria kuwa" Haki sio tu itendeke, bali ionekane pia imetendeka"! Hivi kwa majibu haya ya rufaa ukiacha ushabiki, hupati shaka na maamuzi ya awali?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ccm bana
     
  15. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa nashindwa kuielewa CCM au Wagombea wa CCM wakati wote wanasema wanakubalika anapotokea mpinzani wanaanza kumlima vijembe kama mnakubalika na hamna upinzani yanini kua na woga naamini kabisa kila katika ushindani kunapokua na mshindani au washindani ndipo tuanapopatata mshindi bora.kama hakuna mshindani kunauwezekano mkubwa kupata viongozi wabovu na dhaifu MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa! nimekutwanga thanks kule!!!

    Hivi kwanini ccm inatumia nguvu nyingi sana kumnadi handsom wao?
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    ndugu yangu ww una amini kuwa kuna maamuzi katika mambo haya ya uchaguzi hutolewa bila ya sababu? si kweli hata siku moja, sababu mnakuwa hamzipendi na maamuzi mlikuwa nayo mifukoni sasa yakitoka mengine ndo huwa si watenda haki haki haijaonekana kutendeka na mengine mengi

    nyny wahuni tu
     
  18. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mpiganaji muhimu! Dewji?! Kweli ccm imeishiwa du!!!
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nani ana kelele kati ya chadema na ccm
    ushindi wa mezani ndo mnautaka?
    Muulize masha anavyohaha baada ya mgombea wa chadema kurudi.
     
  20. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    MO aendelee na biashara yake ya kulangua mazao ya wakulima kwa bei nafuu wakati wa mavuno ya kuyauza nje ya nchi - huku kwenye siasa ana ajenda gani ya siri? ana uchungu na wana Singida na taifa hili kwa ujumla? mwaka huu kazi anayo.
     
Loading...