Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waliuza Ubungo 2005?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by HIMO ONE, Oct 17, 2010.

  1. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau;kama dakika ishirini zilizopita nilikuwa napita maeneo ya mabibo nikakuta mkutano wa cuf ambapo ndugu mtatiro anahutubia pale na kilichonifanya nimpe dakika chache kwenye ratiba yangu ni kauli yake nanukuu ""john mnyika kwa kushirikiana na wachadema wenzake waliuza jimbo la ubungo mwaka 2005 kwa ccm (keenja)kwa sababu ya njaa zao,wananchi msimchague Mnyika""mwisho wa kunukuu.

    Chadema kazi kwenu tafadhalini fafanueni hii
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ukikutana na mtu mgeni usiyemjua njiani... mwanaume... akakuambia "Himo One... unajua mimi ndiye niliyelala na mama yako ndio ukazaliwa wewe? Mimi ndie babako mzazi... huyo unayeishi nae siye". Je utamwamini na kukimbia moja kwa moja kwa mama yako na kumwambia akufafanulie?
     
  3. T

    Tz Asilia Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We can not relay on hear said.
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepozi kama mwenzetu kumbe chui kwenye ngozi ya kondoo


    Join Date Mon Sep 2010Posts 4
    Thanks0
    Thanked 1
    Time in 1 Post 0
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mtatiro ni moja ya product za UDSM ninayemuamini sana kwa upambanaji kwa mantiki na hoja.

    Alipobugi kwenye siasa ni sehemu moja tu: Kujiunga na CUF. Huo ni mwanzo mbaya kwa Mtatiro katika safari yake ya kisiasa. CUF ni mapandikizi wa CCM. CUF ni wadini kama CCM.

    Fanya maamuzi magumu.

    Anza na uchaguzi wa Mwaka huu 2010: Mchague Slaa kura Rais. Kura ya ubunge utaamua kama utajipigia mwenyewe au utampigia John Mnyika. Kazi kwako Julius Mtatiro.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unamaana gani ukisema mwenzetu ??? Maana nionavyo unawafanya watu wote humu JF ni mambutwai wa Chadema ,we vipi ,salama lakini ???
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wewe unafikiri ana maana gani?
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    CUF udini, CCM udini, CHADEMA udini, chama gani chengine chenye udini???????????
     
  9. majata

    majata JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Huyo mtatiro alikuwa chadema mwanzo ila uliza uambiwe kilichompeleka CUF ninini?, sio unasikiliza na kuamini mifereji ya maji machafu, Hakuna kitu kibaya kama Kuwa Mroho Wa madaraka kwakuwa unaweza hata kuvuruga utaratibu wa maisha yako kama mtatiro.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye pink: unasema tu lakini nafsi yako inakusuta kwa kusema uongo.
     
  11. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    for sure we can't rely on hear say! hizo ndo siasa za CUF wanazozoweza kuchafuana tuu kwa uongo karibuni watasema na mengineyo ikiwa si mwenzetu!
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    The dreamer una post nyingi karibia mia nne lakini huna akili,nilifikiri hapa kila mtu ana haki ya kutoa mawazo yake ila wewe unapafanya hapa kama bilicanas?anza upya..himo one ana haki ya maoni hata kama ana post 1if otherwise jf mtueleze.kama mada inauma ijibu sio kwa hasira hapo sikueleweni chadema??
     
  13. n

    ndeukoya Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Turudi kwenye mada chadema waliibiwa kura na ccm na siyo kwamba waliuza ubunge huyo mtatiro basi na yeye alikula 10% inaonyesha mtatiro alikuwa dalali wao yeye alijuaje kama siyo ametumwa kwa kasi zaidi, ari zaidi.nguvu zaidi
     
  14. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni upi sasa na nani anafahamu ukweli kamili wadau mbona mnakimbia mada??
     
  15. m

    mosesk Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wenye akili ndogo tu ndiyo wanaweza kuamini kuwa Chadema waliuza jimbo, lakini kama Mtatiro amesema hivyo basi ndiyo anajimaliza mwenyewe. Jimbo la Ubungo ni jimbo la watua wanaoelewa sana na ndiyo jimbo la kwanza Tanzania kutoa Diwani kwa Upande wa upinzani. Kwa kwa hiyo hizo siasa za maji taka kama amesema kweli zitamtokea puani.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtatiroooooo,njoo ukuryani sijui unatokea jimbo gani ila dar utazeeka
     
  17. h

    hagonga Senior Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali nzuri sana mkuu,imetulia
     
  18. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaman hebu mwabarisheni mnyika ajue njia ya kuwakabiri hawa ccm b.
     
  19. n

    ndeukoya Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mti wenye matunda lazima urushiwe mawe kwa hiyo wana chadema wote lazima tuzohee kuzushiwa mambo
     
Loading...