Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Walitumia bilioni 1.3 Uchaguzi wa rais 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, May 3, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Clouds FM taarifa

    Mbowe amekaririwa akisema zilitokana na vyanzo mbalimbali ikiwemo ruzuku toka serikalini
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    na CCM mabango yote tshirt khanga na kofia helkopta 3 na gharama magari ya kusomba watu hadi ktk mikutano yao wametumia shs ngapi? Coz nahisi hiyo gharama yote ya CDM inalingana na gharama ya mabango tu
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :A S cry:

    Natamani kusikia CCM walitumia kiasi gani maana nina wasiwasi kule kijijini kwetu tu watakuwa wametumia kiasi kama hicho tu peke yake
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa CHADEMA mnanifurahisha sana..CCM hawatathubutukusema maana ni aibu kubwa ....na mapesa yote hayo waliyotumia bado wakaiba kura ..kazi wanayo 2015
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kati ya hizo Bl. 1.3 bili ya helcopter ilikuwa kiasi gani?
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hela walizotumia CHADEMA ni sawa na hela walizotumia CCM kuchapisha mabango yao Canada. Ngoja tusubiri tusikie CCM walitumia mabilioni mangapi.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kiasi walichotumia Chadema ni sawa na gharama za kampeni alizofanya Salma kikwete pekee kumnadi mumewe
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa hiyo 3 baada ya nukta au wewe unaonaje?
     
  9. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo bl 1.3 inawezekana ikawa ni ya ccm kwa Arusha peke yake.
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Dr Slaa ktk moja ya mikutano yake arusha alisema helcopter hiyo ya mh. Ndesamburo hawakukodisha bali walikuwa wanagharimia mafuta na matengenezo wakati wa kampeni so uliza gharama za mafuta na matengenezo shilingi ngapi?
     
  11. p

    plawala JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vingine vilete hesabu zao,na kuainisha mafungu yalivyotumika na vyanzo vyake
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,532
    Trophy Points: 280
    Kwa CCM bil 1.3 ni gharama ya vikao vya ndani vya kupanga bajeti ya uchaguzi.
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wapeleke mahesabu kwa CAG sio kutupiga propaganda, hiyo ni defending mechasim. Kwanini waiingie hewani kabla ya ukaguzi kwanza? huu ni uhuni .

    Lazima watu waelewe unaweza tumia pesa kubwa lakini kihalali na wakati mwingine akatumia kidogo kiufisadi. Na hata hivyo wote wakabidhi mahesabu yakaguliwe toka 2005.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Tujikumbushe miezi michache iliyopita!
     
  15. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wote wapeleke wakaguliwe na sio propaganda za media.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Safi CHADEMA! Vipi chama cha magamba wametumia bilioni mia ngapi?
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Safi wapi? yani nyie bwana mnashangaza sana
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mahesabu ya Vyama vya Siasa hayapelekwi kwa CAG bali kwa Msajili wa Vyama vya Siasa kwa mujibu wa Sheria ya Gharama za Uchaguzi, 2010!
     
  19. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Matilda ametumia zaidi ya bil mbili akiwa Arusha vp je kitaifa?
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mh. Mbowe angeitisha press baada ya kupeleka ripoti ya mahesabu kwa CAG, ... na yawe yamekaguliwa!
     
Loading...