Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waliomba kukutana na rais wamekubaliwa kukutana na m/kiti wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NALO LITAPITA, Nov 24, 2011.

  1. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kimsingi kwa yule alnayejua kuliangalia hili uajumuika kukubaliana na mimi kuwa cdm hawatakutana na rais kama walivyoomba hila watakutana na mwenyekiti wa ccm kwa sababu zifuatazo
    1.tangu lini raisi akitaka kukutana na watu au organization fulani kamati kuu ya chama chake ndo kinatoa maamuzi?
    2.kwa kuwa hoja ilijadiliwa na kamati ya chama chake na wakamuruhusu akutane nao mtakubaliana nami kuwa amepewa na yale atakayo yasimamia na kamati ya chama chake;je katika haya kuna anaebisha kuwa huu mchakato wa katiba ni kwa manufaa ya ccm?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Head of State Mbowe alisisitiza lakini jamaa wanataka na vyama vingine waingie kuonana na rais!
    Ni kichekesho sana kwa hili,
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    napenda nape anavyoburuza magamba!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    heshima yako mkuu
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Cha msingi ajiandae vema kujibu hoja za CDM! Majembe yaliyoandaliwa kukutana nao si mchezo!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuongozwa na Mkuu wa Nchi kama Kikwete unatakiwa uwe na roho ya mwendawazimu
     
Loading...