Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA:Walioanza kuyaona maovu ya CCM ni WAPEMBA na sisi tukafuatia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mandi, Jun 21, 2012.

  1. M

    Mandi JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo nikauli iliyotolewa na mwanachama wa chadema muda huu.katika kutoa changamoto hzo ameibua swali moja tu kwa hadhira wake linalosema.jiulize tokea uikatae ccm na kuipenda chadema ni muda gani?kila mmoja kimya.tafakar
     
Loading...