Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA WALIANGALIA VIZURI SUALA LA ARUSHA - Dr Slaa liangalie hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Jul 21, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana JF, Wanachadema wajipange vizuri suala la Arusha. Kama madiwani wanataka ushahidi. Mimi binafsi nafikiri Chama kama Chama Dr Slaa na Marando pamoja na Mbowe wakae chini na kuongea na hao madiwani vizuri wasitumie nguvu na ubabe sana. Kama wanataka chama kisipoteze dira yake ni kulisolve kwa kukaa pamoja na hao Madiwani otherwise CDM watavurugika hapo AR, Pia tukumbuke Arusha wanahitaji maendeleo.

    Ndugu Dr Slaa naomba hili mliangalie kwa uzuri bado chama tunakipenda.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Diplomasia ikitumika najua watafika. Wote wana vichwa vyeusi najua wataelewana tu!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hii ni kete ya mwisho kwao, mbowe na slaa acheni ubabe na sifa zilizopitiliza kumbukeni cheo ni dhamna wananchi wanataka maendeleo na ili waendelee kumiminika kwenye mikutano yenu onyesheni tofauti kwa kuwapa maendeleo na sio fitna angalia mnagawanyika sasa
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA hatuogopi kwenda kwenye uchaguzi mdogo.
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wale wakorofi waliitwa kwenye kikao wakaanza kuleta protocali zao eti wamepewa barua bila madai wakati huo huo wanakanusha madai sijui waliyajuaje wapigwe chini tu kama wamepewa hela watadaiana wao kwa wao sisi hazitusumbui hela za wehu wenzao waende watuachie chama salama. Walikuwa wanaibip kamati kuu ngoja iwapigie.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwanza kwenda kwenye uchaguzi ni kuzidi kukitangaza chama, chama na wanachama wanakuwa active msimu wote.
    ningependa chaguzi ndogo ziwe kila baada ya miezi mitatu kwa mikoa tofauti hivi lini Igunga na Maswa tukatangaze sera.
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi hii ishu nzima, bila chenga ya kuwahusu madiwani hawa, na maamuzi ya KK ya chama yanapatikana wapi? nataka kusoma na mie niweze kufanya maamuzi peke yangu, iko hapa JF? manake mie nasoma ushabiki zaidi
     
  8. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mzee umesahau Mbeya mjini baadae Bariadi baadae Monduli.
     
Loading...