Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema walaumiwa kupandikiza chuki na migomo kati ya wanavyuo na serikali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jozzb, Oct 8, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]


    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) mkoa wa Kilimanjaro kimelaani vikali tukio la kuchomwa moto gari la diwani wa kata ya Uru Kaskazini (CCM) Evarist Mumburi tukio ambalo liliambatana na kujeruhiwa vibaya kwa diwani huyo

    “Chadema si chama cha kisiasa ni janga la kitaifa ni chama kinachopandikiza mbegu za chuki kwa wananchi ili waichukie serikali yao, wanapandikiza chuki vyuoni ili wanavyuo wagome,wafanye maandamano ili waichukie serikali yao”,alisema kazidi.

    WANAVYUO MPOOOO??? JE NI KWELI JAMANI?

    HABARI HII NIMEIFUPISHA KWA KUCHUA POINT MUHIMU

    UKIITAKA IPO HAPA << CHADEMA WALAUMIWA>>


    WANAVYUO MPOOOO??? JE NI KWELI JAMANI?


     
  2. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila ki2 chadema! Wao wanashindwa kufanya yawapasayo wanadhani wanafunzi wa cku hz ni km wale wa zamani ambao walikuwa domesticated? Wasipo2pa haki na stahli ze2, wasiporekebisha mambo, ipo siku hata wafagia njia wataandamana! Wakiache CHADEMA jamani!
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Diwani mwenyewe anajua hiyo gari kaipataje, vitu vya dhulma havidumu. Chadema hapo inalaumiwa kwa lipi wakati wanakijiji waliodhulumiwa gari yao ya mradi wa kikundi ndio wamechukua maamuzi?!
     
  4. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upupu mtupu!!!
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu diwani kawazulumu gari ya msaada wananchi wake(pickup Hardbody) sasa wamechukua hatua wanahusisha chadema.Ufisadi umeanzia huku
     
  6. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gari ambalo limechomwa ni la kituo cha afya kata ya uru kaskazini ambalo huyo diwani amejimilikisha kwa muda mrefu na wananchi walikuwa na hasira nalo kwa sababu halikuwa likitumika kwa malengao yake bali kubebea majani ya huyo diwani.
     
  7. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Magamba wanajaribu kuifanya Chadema ichukiwe lakini badala yake wanaleta habari ambazo zinaumbua Magamba zaidi na zaidi
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hawakumchoma na huyo diwani mdhurumaji?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,448
    Trophy Points: 280
    CCM waache kuhamishia matatizo yao kwa wengine, wenyewe hawapendani na wameamua kumalizana kisiasa na kwa kutoana uhai kwa kivuli na kisingizio cha CDM, hivi kuna mwananchi gani wa kawaida na asiye na maslahi tena mazuri na CCM leo hii utamwambia upupu huu wa CCM akuelewe? Mwita25 kakiri leo kuwa alikua anatumowa na CCM tutakataaje na hao wengine kuwa si watumishi wa CCM dhidi ya CDM? Let them go to HELL
     
  10. l

    lucik321 New Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Support about
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...