Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wakwepa mtego mwingine pwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LoyalTzCitizen, Jan 10, 2011.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ben Komba/Pwani-Tanzania/Monday, January 10, 2011/22:11:41

    Chama cha demokrasia na maendeleo mkoani Pwani kimevunja mkutano wake wa hadhara uliokuwa ufanyike katika kiwanja cha Maili moja mjini Kibaha kutokana na ilichodai kujionyesha wazi kwa Polisi kutaka kuvuruga mkutano huo, baada ya kugundua mpango wa kuingiza Polisi zaidi kutoka maeneo ya jirani.

    Akiongea na mwandishi wa habari hizi Mwenyekiti wa CHADEMA mkoani Pwani, BW. BUMIJA SENKONDO amesema taarifa za uchunguzi uliofanywa na vijana wao uligundua mpango mzima wa Polisi kuanzisha vurugu kwa makusudi ili waweze kuwadhalilisha na kuwashambulia wanachama na viongozi wa chama hicho kama walivyofanya Arusha , hali ambayo anasema inachochochewa na Katibu wa CCM, BW. YUSSUPH MAKAMBA kwa sababu ambazo mpaka sasa hazipo bayana kwa kukataa kuzungumza na CHADEMA kama alivyonukuliwa na vyombo vya habari.

    BW. BUMIJA amebainisha uzoefu kwa chama chao ni kulindwa na maaskari watano, sasa iweje leo wapatiwe askari zaidi ya mia mbili kwa ajili ya ulinzi, na wengine wao wakionekana katika makao makuu ya Jeshi la Polisi mkoani Pwani wakiwa wanajiandaa kukabiliana mkutano wao usiku wa kuamkia siku ya mkutano wao , kitu ambacho kiliwastua na kuamua kusimamisha kufanyika kwa mkutano huo wa hadhara ambao ungehudhuriwa na wagombea nafasi mbalimbali za uwakilishi kupitia tiketi ya chama hicho kutoka Tanzania nzima ambao walishindwa.

    Mbali na tukio la kuhairishwa mkutano wa hadhara ambao ulikuwa ufanyike katika kiwanja cha Maili Moja kutokana na hofu ya viongozi wa chama hicho na kutokana na walivyojifunza kutokana na tukio la Arusha, ambapo watu watatu walikufa na wengine kadhaa kujeruhiwa, viongozi kadhaa wa kitengo cha vijana wa CHADEMA wamekamatwa usiku wa kuamkia Jumatatu saa nane usiku kwa kilichodaiwa kuvunja vijiwe vya CCM.

    Waliokamatwa ni mwenyekiti wa vijana Jimbo la uchaguzi Kibaha mjini. BW. ISAAC na BW. MATIMBWA

    Akiongea katika wakati tofauti mkuu wa wilaya ya Kibaha, HAJAT HALIMA KIHEMBA amewaasa wapinzani kuacha kufanya maandamano kama inavyoamriwa na jeshi la Polisi ili kuepusha vurugu zisizo na lazima, amesema wao kama serikali wasilaumiwe kuwa ni wabaya.

    Amesema wana usalama wana utaalamu wa kutosha katika tasnia hiyo, hivyo wanapogundua hali inayoweza kuhatarisha usalama wa raia na mali zao, hivyo amewasisitiza wananchi kuzingatia maelekezo yanayotolewa na Jeshi la Polisi na hasa wakizingatia malengo na utaalamu wao katika masuala ya ulinzi na usalama, ameviambia vyama vya siasa kuwa wanarusiwa kufanya vikao lakini sio maandamano.

    END.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Smart move CDM!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ya rabbi salama!
     
  4. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chonde chonde wana chadema. someni alama za nyakati. Kama nilivyowahi kusema huko nyuma chadema wametengeneza uadui na mamlaka inayotawala kwa hiyo wasitarajie mteremko katika mambo yao. Inapofikia unasusa hata sherehe za UHURU wa nchi yetu basi jua matokeo ya baadaye na ujiandae vilivyo.

    Msitarajie kuwa watakaokufa na kuumia kwa sababu ya propaganda zenu za kuingia IKULU kwa nguvu ni raia wasio na hatia pekee bali hata viongozi , watoto ,wake na au mahawara wao pia yatawapata madhara. Kuweni waangalifu sana na mtii amri/ushauri wa mamlaka inayotawala. Kama kuna mambo hayaendi sawa basi tumieni njia za kistaarabu pamoja na kwenda mahatkamani kudai haki. Nabii SULEIMAN alisifika kwa HEKIMA na sio VISASI NA KUSUSA kike kike.

    Chonde chonde, japo tunajua wazi kuwa KANISA lipo nyuma yenu lakini watanzania wapenda AMANI hatuko tayari kuona kikundi kidogo kikiharibu usalama na amani yetu.
    siku ikifika hayo mahekalu na madhabahu wanayojifichia yatageuka kuwa ndiyo makaburi yenu na yao pia. Rwanda sio mbali na 1994 sio mbali pia. Tugeuke nyuma na tuangalie wapi tumejikwaa.

    Naandika haya nikichelea kuwa pasije kusemwa: "HAPAKUWEPO WENYE HEKIMA NDIO MAANA TUMEANGAMIA".
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    We nani kakuomba utupe ushauri? Kawashauri ndugu zako wa CCM. Wameshindwa kutawala.
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Akili yako na mavi yako vinakaa pamoja. Sio kosa lako.
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    umesema ukweli kabisa
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    tumeshaumwa na nyoka jani likitugusa tu .....................................?
     
  9. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    umetumwa wewe, hapo penye red. kama na wewe ni mmoja wa wenye hekima, basi ni wenye hekima wale wachawi wa misri kipindi cha nabii Musa (AS) au wachawi wpigaramli waliotaka kumuua Mtume.

    nani kakwanbia vita vinaletwa na kudai haki, hizo ndio propoganda mlizofundishwa na ccm kudanganya wananchi ili mtawale milele? hakika mmenoa, hata mkiingiza udini bado tunataka mabadiliko waislam kwa wakristo nyie vibaraka muda wenu huooo umeisha, tafuta ajira nyingine mana CHANGES ARE COMING.
     
  10. M

    Major JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mbona kwa afrika kuingia ikulu ni lazima utumie nguvu maana hivyo vyama tawala huwa hawakubali kushindwa na hata wakishindwa huwa wanang'ang'aniaga Ikulu, mifano ipo mingi, kwa hiyo hakuna haja yakusubiri ni ngumi mpaka kieleweke. kama mandela aliweza sembuse chadema?. people they need a real changes, not blaa blaa
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mabadiliko tu
     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tutahadhari sana na CCM jamani!
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ule msemo wa risai hazikuzuieni ulikuwa geresha tu??
     
  14. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mwanaCBE: ASANTE SANA KWA MAONI YAKO.
     
  15. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mbegu nyingine zikaangukia kwenye mawe na upepo ukaja ukazipeperusha. lakini zingine ziliangukia kondeni zikamea na kuzaa matunda
     
  16. k

    kajembe JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni busara kunyamaza kimya kuliko kuonesha Ujinga wako!
     
  17. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Wee ndugu mbona tunatembea wakati tulishakufa zamani? kilichobaki ni kuzikwa tu...bora kufa kuliko kuonewa huku ukijua kuwa haki yangu inagandamizwa na fulani kwa manuffaaa yake binafsi,
     
  18. Ngolinda

    Ngolinda Senior Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Shetani hutumia (kiupotofu) maandiko ya Biblia to favour himself. mfano: "Kama kweli wewe ni mwana wa Mungu jirushe chini (down cliff) kwa kuwa imeendikwa Mungu hataacha mguu wako ujikwae" na kadhalika na kadhalika. Shetani ni roho, na roho haifanyi kazi bila mwili..hivyo kama Mungu atumiavyo watakatifu wake kwa kazi zake ndivyo na shetani pia hutumia watu waovu (agents of satan) kuendeleza uasi wake. So watch out whether you are being used by God or by satan!
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa maaskari 200, huo utakuwa mkutano wa CDM au wa maaskari?
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawa ccm nimewachukia rasmi na majirani zangu ambao ni ccm nawachukia:frog::frog:
     
Loading...