Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wako tayari kumpokea Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Apr 19, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa CHADEMA mkoani Arusha, Samson Mwigamba, amesema kuwa yeye yuko tayari kumpokea hata Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa, endapo ataamua kufanya uamuzi wa kubadilika na kujiunga na CHADEMA.

    “Lowassa akiamua kuondoka CCM ni lazima atakuwa na sababu za kufanya hivyo, lakini na sisi ni lazima atatueleza juu ya tuhuma mbalimbali za ufisadi zinazoelekezwa kwake, tutamsikiliza, tukimwelewa hatutakuwa na sababu ya kumnyima uanachama,” alisema.

    Source: Tanzania Daima

    My take: Nimeanza kuamini kuwa inawezekana kabisa Lowassa anaandaliwa mazingira ya kusafishwa.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kauli ya huyu TUNTEMEKE Mwigamba sio ya chama,mwigamba should steap aside,leave the region cdm chair pliz
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwigamba iko chama kina wenyewe iko na nikilitazama jina lako halifanani kabisa na wenyewe ndugu yangu kuwa makini sana...najua hutanielewa leo ila kuna siku utanikumbuka
     
  4. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lowassa kuamia cdm itakuwa jambo la maana sana maana ni mchapa kazi ,huwa blaa blaa hapendi na ushahidi upo.na chadema sio mtu ni chama ambapo wana simamia sera.

    La pili jamaa mambo mengi anapandikiziwa kutokana na tamaa za uongozi ndani ya ccm.wamemjua kuwa ni threat kwao. Kama swala la utajiri lowassa alikuwa nao hata kabla ya uwaziri mkuu,issue ya richmond ni ya jk ila aliamua kutoa lowassa kafara ndio maana akina mwakyembe hakutaka kueleza yote.

    cdm mpokee maana lowassa ni kiongozi anayetamani kuona mabadiliko .nasema hivyo kwasababu serekali ya awamu ya nne tangu jaamaa ajihuzuru hakuna kinachoendelea ni kama vile serekali iko likizo

    Tunataka mabadiliko tuweke chama chenye sera za mabadiliko na ndani yake wawepo watu wanaopenda mabadiliko pia.
     
  5. S

    STIDE JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    "Kumkaribisha Lowasa CDM ni sawa na kuiangamiza CDM!!"
    Hivi wanachama wa kujiunga CDM watakuwa wameisha hadi kumkaribisha Lowasa!!??
    Very pathetic!! Poor Mwigamba!!!
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,859
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo Chadema wataanza kukoroga RASMI, hafai hata kugombea ubalozi wa Nyumba kumi kumi chadema, anaweza waibia wananchi Mahindi yao, mwizi ni mwizi tu.
     
  7. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    swala la utajiri hata mbowe,mtei,ndesa ambao ni mizizi ya cdm ni matajiri wakubwa pia, kwa hiyo utajiri sio kigezo
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,859
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Mshaanza Majungu
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,061
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    ...Sidhani kama CHADEMA watakuwa tayari kufanya makosa makubwa kiasi hicho ya kumpokea fisadi EL. CCM ndio inakufa taratibu wengi wao wanatafuta pakutokea kabla magamba hakijazikwa rasmi.

    Hakuna ubaya kuwapokea watakaotoka magamba lakini mafisadi wote ndani ya magamba na wala/watoa rushwa kamwe wasiruhusiwe ndani ya CHADEMA.
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lowasa siyo fisadi bali ccm yenyewe. Kama umesiliza michango ya wabunge jana utaligundua hilo. Kama angekuw fisadi nchi ingekuwa na maendeleo mskubwa baada ya kuondoka kwake madarakani. Kinyume chake ni kama vile kuondoka kwake kwenye u PM kumewapa nafuu akina Mkulo na wenzake.
     
  11. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,859
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Hii ndo shida ya kudandia gari kwa mbele, "LOWASA sio FISADI, ila CCM yenyewe" what is CCM? People? who is Lowasa? People? ulitakiwa kusema LOWASA sio FISADI peke yake, LOWASA NI FISADI papa, sio tu FISADI, hapana, ni FISADI wa viwango vya juu ....


     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    List of shame aliyoisoma Slaa ilikuwa na vielelezo na majina ya mafisadi papa but they are still innocent until proven guilty. Kosa kubwa ambalo Lowassa amekuwa akishikiwa bango ni umiliki wa Richmond.

    Endapo Lowassa atakuja public na kuikana Richmond na kutuambia wazi ni ya nani basi nafikiri atakuwa amejisafisha kwa kiasi kikubwa, yatayobaki ni mambo madogo madogo sana ambayo binadamu yeyote anaweza kuwa nayo. Suala la yeye kuwa tajiri halina mashiko.
     
  13. R

    RMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeelewa vizuri hiyo statement lakini?
     
  14. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,859
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama kuna sababu ya kuelewa hata, LOWASA akitajwa mahali inakera hata kusome, kwa hiyo cha maana ni kumhusisha na UFISADI TU, hata kama sio relevant, SIMPLY FISADI

     
  15. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,859
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    YES, kukana kungemsaidia, ANANGOJA NINI SASA HUYU MWIZI MWENZIO?

     
  16. Jean chill

    Jean chill Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
     
  17. S

    STIDE JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Viongozi wa CHADEMA kama mnataka KUZOMEWA NA KUPIGWA MAWE kila mtakapoonekana, mkarisheni Lowasa!! Watanzania wengi tutajua hata nyinyi ni wachumia tumbo!! Na kama mna mpango wa kumkaribisha Lowasa tafadhali tuambieni mapema tujue mbinu mbadala na mturudishie vijimiamia vyetu maana pesa ya Mungu haichangamani na pesa ya shetani kamwe!!!
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Come down uttoh2002, najua wewe unasema Lowassa ni fisadi kwa vile tu umesikia wakisema, ukiambiwa tuonyeshe kafisadi nini unaweza kushindwa sana sana utasema alitajwa na Slaa, kama tukisema tuwachukie wote wanaotajwa tajwa tutagombana na wengi itamkumba hadi mkuu wa nchi. Kutaja ni kitu kimoja na ku prove ni kitu kingine, kama yeyote atakuja open kukiri na kutuambia black and white mhusika ni fulani kwanini asisamehewe?
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CDM ikimpokea EL itapoteza credibility.
     
  20. S

    STIDE JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Feedback, kwa hili naona umepotoka mkuu wangu!! Kama unasema Lowasa alitajwa na Dr. Slaa kwenye list of shame inakuwaje leo hii umshawishi Dr kumkaribisha Lowasa!? Achana na kivuli cha "ktk siasa hakuna rafiki wala adui wa kudumu," fisadi ni fisadi tu!

    Feedback mara hii tu umesahau Lowasa alivoshiriki kuuwa watu hapo Arusha? Umesahau mabomu ya juzi tu hapa NMC wakati Lema amewekwa ndani kwamba lilikuwa shinikizo lake? Umesahau kwamba kamanda Lema kuvuliwa ubunge ni mpango wake wa kuibaka demokrasia? Umesahau kwamba haya madudu ya uwizi serikarini yeye ndie muhasisi wake?

    Feedback!! Umesahau kwamba CDM imepata credit kubwa kupitia huyu mwizi, na sasa unatetea akaribishwe CDM ili CCM wapate credit kuiangamiza CDM!!? Who is Lowasa by the way, hadi akikosa yeye CDM haiendelei!!? Kwanini CDM? Si aende UDP na TLP huko?

    Naomba wote mnaotetea Lowasa kuja CDM mnijibu:
    "NIKWANINI MNADHANI LOWASA AHAMIE CDM NA SIO CCK WALA NCCR-MAGEUZI?"
     
Loading...