Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wako Mtwara,ZANZIBAR yuko nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 29, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,725
    Trophy Points: 280
    Yule wa kusingiziwa popote iwapo changamoto ya wananchi kuhoji hayuko karibu.Yuko mbali mno.Anaendeleza vuguvugu la mabadiliko Mtwara.CHADEMA husemwa kuwa hana nguvu Visiwani.Wenye nguvu ni CCM na CUF.Hao pia ndio wanaounda Serikali.

    Zanzibar si shwari tena.Makanisa yanachomwa,watu wanashtakiwa kwa vurugu.Hadi jana,vijana wapatao 30 walipandishwa kizimbani.Wazanzibar hawasikilizwi watakacho.Wameamua kusema kwa vitendo.Wanafanya vurugu.Je,ikiwa CHADEMA hawako huko wala 'hawana nguvu' huko,nani hasa yuko huko na anahusika na vurugu hizo? Na tusemezane...
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=VUTA-NKUVUTE;3954186


    Yuko ****, Maalim na Shamhuna
     
  3. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Zbar kuna hiki kitu kiitwacho Rabdi, ni jini linalotumwa kwa Waislamu peke yake, kwa ajili ya kufanya fujo.
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri tamko la waziri flan., wanasemaga eti hizo tarifa tunazo na tunazifanyia kazi kuhusu hicho chama kujihusisha na vurugu,.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Yuko Mufti kusimamia ulipuaji wa makanisa.
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Very good analysis, ndo maana wako kimya kama wamenyeshewa. Watamlaumu nani? Hakuna upinzani kule, kinachonekana ni nguvu ya umma ingawa inatumiwa vibaya.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mungu huwaumbua wanafiki kwa muda wake na hapa ni chai tu cha mchana na jioni bado.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Labda baada ya kutoka pale jangwani Lema alidandia boti chap kwenda mwanakwerekwe ku start then akarudi ntwara.
     
  9. S

    Senator p JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba MwanaAsha si anapenda cfa,kwenda misiban kuona wagonjwa na maafa,mbona ajaenda kumpa pole Askofu?Sasa pcha nayoipata huwa aend kwa 7bbu,ila sifa 2.
     
  10. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa hawatasingizia "CHADEMA hao" kama kawaida yao badala yake watasema "NI UPEPO TU HUO"
     
  11. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shamuhuna ni mwizi na Fisadi mkubwa, ndio sababu Shein kamwondoa wizara Ardhi labda nae akachukue ngazi na kuanza kupiga chabo kama Maustaadh wa mjini
     
  12. M

    MAKAWANI Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tutawahukumu kwa matendo yao na si kwa maneno yao!
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    C mlisema kusini chadema haipo..2kija huko zenji MTABAKI MKISEMA CHADEMA MBONA HAMUENDI LAMU NA KISMAYU.ingekuwa vurugu bara lema na waitara wangekamatwa
     
  14. a

    actus Senior Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako walio olewa(CUF) na alio waoa (CCM) nadhani wako "han-mun"
    subirin lugha ya siasa inayoandaliwa kutolewa hapo.kama ingekua kuwahi kuchakachua matokeo ya uchaguzi nadhan wangekua wameisha fika kama mwaka ule 1995 na 2000 lakini kwa sasa hawana habari unachezea magamba wewe??
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wapo cuf.
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CCM A and CCM B
     
  17. K

    Kwitu Kumpepo Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna NDOA YA JINSI MOJA kati ya SISIEM na mwenzi wake CUF. Hawa ndiyo wawajibishwe
     
  18. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Intelejisia ilikuwa imeamia CDM SQUARE.
     
Loading...