Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wakiwa na Dr Slaa ndani ya Njombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, May 16, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Rais wa Watu, mpenda haki Doctor wa ukweli, yuko ndani ya nyumba Mjini Njombe akitema cheche; kama kawaida watu kibao.

    [​IMG]
     
  2. k

    kyangara Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu tujulishe yupo viwanja gani mie nipo njombe na ninatamani kuhudhuria pia
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Vizuri sn kutujuza mkuu
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yuko viwanja vya National Housing karibu Equator View Pub.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    cdm hureeee. ila humu ndani ya jf kuna watu wamejiunga baada ya kuvuana magamba wanaudhi sana. someni thread zao then tazameni joining date. sana dr wa ukweli tupo pamoja for life.
     
  6. N

    Ndokororo Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau kuna mkutano wa cdm hapa mjin hv sasa.crew nzima ya cdm,mbowe zito,sugu nk na rais wangu wa moyon dr wa ukwel dr slaa yupo hapo.anamwaga mambo.ila kabla mkutano haaujaanza ulitumwa mizinga miwili ya nyuki uwanjani.ila wananchi wenye utaalaam wao sawa na hao walituma wamewahamisha.
     
  7. M

    MFILIPINO Senior Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuu! Ccm wachawi! Washindwe na walegee
     
  8. N

    Ndokororo Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpenda zoe yupo jukwaan hv sasa.anaelezea kuhusu ccj na kufa kwake.ametoa list ya vigogo waliokuwa waasisi kutoka ccm na waliokuwa wajitoe ccm.yupo sita,mwakyembe na nape mnauye.
     
  9. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilidhani wametuma nyukilia, kumbe nyuki?!

    walishafanya hivyo kwa shibuda wakashindwa kila kitu kuanzia nyuki mpaka uchaguzi.
     
  10. M

    Magarinza Senior Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa hii taarifa. Hao wanaccj si alisema wapo sita, mbona majina matatu tu!!!!!???
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpendazoe anatema cheche, anasema NAPE, SITA, MWAKYEMBE na yeye ni miongoni mwa waliokua wameanzisha CCJ baada ya kuona CCM haijari masilahi ya Watanzania sasa anashangaa kwanini waliendelea kung'ang'ania huko kwenye magamba.
     
  12. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulielewa vibaya:

    alimaanisha samuel sita.
     
  13. m

    mgomba george New Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da sijui mafinga wanakuja lini makamanda wetu
     
  14. N

    Ndokororo Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapanda kamanda silnde sauti ya simba mb wa mbozi.huwez amin polisi nao leo wanaitikia peoples power!.anapanda sugu sasa.kwanza anapiga free style.anauliza masela mpo!mnaniona mwanenu?anawaasa raia kusimamia na kutetea haki zao
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hajamtaja Makonda wa Kilimanjaro. Je na yale mamilioni waliopewa kutoka nje na kuwekwa na mtoto wa Sitta?
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lazima kieleweke Mwaka huu. Kikwete si alisema ni chama cha msimu! Basi huu msimu wa chadema uko miaka yote.

    Toa elimu Chadema. Mafisadi a.k.a Wazee wa CCJ lazima waikubali hii kasi.
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, endelea kutupa upate.
    Kama inawezekana tushushie na foto na sisi tushiriki huo mkutano.
     
  18. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hivi kuendelea kuendelea kuzungumzia habari za ccj na walioanzisha kuna tija gani? kama hao anawataja wangehamia chama hicho c ingekuwa haki yao tu ya kikatiba kama yeye Fred alivohamia cdm? nadhani wajikite kuelezea mikakati/sera zao kuelekea kuleta maendeleo na kuwafungua wana njombe na watz in general haja ya mabadiliko.
     
  19. N

    Ndokororo Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni baathi tu mda ni kidogo,pia mkutano ulichelewa kuanza.sababu ni kuwa walikwenda kata ya kifanya.walipokuwa wanarud wamekuta viro vilivyojazwa udöngo vimejazwa barabaran.hvyo kukawa na kazi ya kuvipangua kwanza.vimemwagwa fuso zima
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haha,..
    chama cha majini (ccm)
    chama cha majambazi
    chama cha majinga
    chama cha misamaha
    chama cha misele
    chama cha mizaha
    chama cha majungu
    chama cha majuha
    chama cha malimbukeni
    chama cha .....

    duh,...malizieni wenyewe
     
Loading...