Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wakiri Lema hakupigwa ila..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkosiyamakosini, Dec 22, 2010.

  1. n

    nkosiyamakosini Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo, CHADEMA, kimekiri kwamba mbunge wake wa arusha, Godbless Lema alishikiliwa na kuhojiwa vizuri na polisi kufuatia fujo zilizojitokeza kwenye uchaguzi wa meya wa jiji, ila walisisitiza kuwa uchaguzi haukuwa halali kutokana na walichokiita kutofikiwa 2/3 ya wajumbe husika.
    Hawakufafanua ni kwanini na kama ni kweli.
    Meya na naibu meya ni kutoka CCM na TLP kwa sasa. Thanks
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Story kama hizi huwa zinakwenda na tag ya SOURCE:......................................, ili story iwe credible unless huenda ikawa ni uzushi au source yako ni kutoka CCM
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ni watu wazushi na wasio na msimamo, ni watu hatari na wakuogopa kama ukoma. Ni watu ambao wanajifanya wapo kwa ajili ya watanzania kumbe sio, ni chui aliyejivika ngozi ya kondoo
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Weka source ili watu wapate comment za kutosha!
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haina mantiki!
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    toa vielelezo ili twende sawa na uweze kutushawishi sio unabwabwaja tu
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    ni kweli hata mimi naona CDM ni watu hatari sana hasa kwa watu kama ninyi mlio jaa ubabaishaji huku mkijifanya kuwa maa analaiza wa politiksihuku mmejaa unafiki na kutaka kujitengenezea uwanja mkubwa wa kumiliki mali za umma kama ni maliza familia zenu,
    hivi ni kweli mtu mwenye mtazamo uilioenda shule na uelewa mpana usiyo ma mtindio wa ubongo ndani ya ufahamu leo hii
    uuone uhatari wa CHADEMA usiione hatari amabayo inakaribiwa kutangazwa na ccm?

    yawezekana kweli wewe ni kipofu wa macho ya nyama na ya rohoni kwa kusoma alama za nyakati, lakini hivi ni kweli
    uozo wa ccm unaweza kuwa huuoni? ama ndiyo ile ile ya mbuyu kuwa mparachichi na mparachichi kuitwa mwembe?

    NOA kwanza akili yako kabla ya kuandika
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Calling yourself genius brain is a tautology in terms . You could either be genius or empty jag . You can not be genius stomach can you ? Like wise you can't be genius brain. Do you understand what I mean? So it's no wonder why your post above reflects empty floating jag.
     
  9. kijoti

    kijoti Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwongo uongo bila kuwa na facts wana JF watu hawa hattuwataki :teeth::embarrassed:
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli mfamaji haishi kutapatapa!
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Instead ya kujibishana na kuongeza urefu wa thread we tupo source kama unayo.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbe bado hujajifungua! Endelea kusubiri siku chache bado.
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280

    Mbona story yako haiendani na kichwa cha habari. Kwani kushikiliwa na police inamaanisha kuwa hakupigwa?? Acha ushabiki wa akina MS na JK wa ukweli, leta source na story inayoeleweka. This is JF!!!
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijaelewa kabisa
     
  15. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha habari kinatofautiana na ulichoandika. Nani kasema hakupigwa?
     
  16. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hawa wazushi wasowahurumia watanzania masikini wanatafuta nini hapa kwenye JF?
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uchizi silazima uokote makopo..
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    vipi CCM na CUF?
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kWENYE MSAFARA WA MAMBO,KENGE NAO HUJIUNGA.ISIKUSUMBUE SANA MKUU!!
     
  20. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safo sama Enyisile umempa huyo kibogoyo wa akili, ukweli, siyo anaongea kama haoni yanaendelea ndani ya ccm
    tena aache unafiki
     
Loading...