Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wakimpendekeza Dr Slaa tume ya katiba, Jk atamteua au atamtosa? Usalama wake vipi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurti, Mar 6, 2012.

  1. G

    Gurti JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Dr Slaa ni mwanasheria na ndo aliyepeperusha bendera ya Chadema 2010 akinadi kuwa mchakato wa katiba mpya utaanza ndani ya siku chache baada ya kuingia madarakani. Napendekeza Dr Slaa apendekezwe na Chadema kuingia ktk tume hiyo mpya ya katiba.

    Hata hivyo, sina hakika kama JK atataka Dr Slaa awepo katika tume hiyo kwa kuwa anajua kuwa ana msimamo mkali.
    Lakini je, Dr Slaa akiteuliwa si yatamkuta yale ya Mwakyembe? CCM wakiona katiba mpya imemzuia uchakachuaji wa kura nahisi watataka kabla ya mwaka 2010 Dr Slaa asiwepo duniani. Maana ngoma itakuwa nzito zaidi. au?

    Wengine ambao uwepo wao utakuwa na tija ni Prof Abdallah Safari, Prof Baregu, Wakili Mabere Marando.

    Nawasilisha.
    Naomba maoni yenu.
     
  2. G

    Gurti JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods naombeni muiache hii thread kwa at least siku moja, pamoja na kuwa kuna thread inayozungumzia nani awepo ktk wajumbe hao. Tuijadili kipekee nafasi ya Dr Slaa kwa namna tofauti kidogo.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    ...ngoja wahusika waje nione msimamo wao.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu una hofu na uwepo wa thread yako?

    Mkuu tume haitakuwa ya wanasheria tu! Tunataka akina Sugu, Chiku Abwao na mchanganyiko mwingine.

    Umempendekeza Dr. halafu unasema usalama wake mbona mambo mengi kwa mpigo? Karibu
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebu tuonmyeshe hiyo namna ya pekee ambayo unataka tumjadili Dr Slaa/ La sivyo, usiwanung'unikie mods wiapo wataiunganisha thread yako hii na ile nyingine
     
  6. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Dr. Slaa asiwepo kwenye kamati, CDM impeleke mtu mwingine yeyote makini. Najua wanao wengi tu!
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chadema wakipeleka jina la Slaa anaweza kupitishwa sioni tatizo.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Asiwemo aendelee na kazi ya kuimarisha chama. Tundu Lissu apeleke utundu wake wa kisheria akiwa na Prof Safari
     
  9. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kuna kosa kubwa la kiufundi CDM wanaweza kufanya ni kumpendekeza Dr. Slaa kwenye hiyo tume. Baada ya madudu ya tume, kwani siamini kama zoezi hili halitachakachuliwa na ikulu, utakuwa mwisho wa nguvu zake kisiasa. Ni bora wampendekeze mtu tofauti na Slaa, mwenye uwezo wa kusimamia hoja makini bila woga.
     
  10. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tukumbuke kuwa dr slaa ni mtendaji mkuu wa chama,ni sawa anaweza ila tuepuke kumlimbikizia mambo mengi...cdm wapo watu wengi makini kama tindu lissu,mabere marando,halima mdee nk,kuhusu usalama ni Mungu pekee anamlinda.mbona kwenye ripot ya mwanzo kabisa ya mwakyembe dr alitajwa kuwa anawindwa pia??
     
  11. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,566
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sishauri Dr. Slaa awepo kwani itaonekana amelazimisha kuwepo, wao Chadema waweke watu wengine makini tu. Ili Dr.Slaa kama atateuliwa kugombea urais na chama chake huko mbeleni asionekana ni mmoja wa walioratibu mchakato huo wa katiba na hasa kama maoni yatachakachuliwa ambapo mazingira hayo ni makubwa.
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila nikijaribu kuisoma hii thread naona kama ina matege matege hivi. Usalama wa dr Siaa unahusiana vipi na uwepo wake kwenye hiyo tume? Kwani hivi sasa anatembelea angani au.
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi ninachojua ni kuwa slaa ni padre. hili lasheria ndo kwanza nalisikia kwako
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Achilia mbali wingi wao, technically haitakiwi kabisa DR kuingia kwenye mchakato huu functionally, tunaamini anauwezo mkubwa sana wa kusimamia mambo ya namna hii ila itifaki hairuhusu, DR SLAA haitakiwi areport kwa Jakaya by any means, ni bora akadhalilishwe na polisi uko vituoni kwao kuliko kuwa kwenye situation yoyote ambayo kimantiki Jakaya kashika Mpini na DR Kashika makali. Jakaya will finish him out right.

    By the way, hata sasa ana nguvu ya kumould hiyo katiba anavyotaka
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata mapadri unauonaje uwezo wao wa kisheria ukiwapima na maulamaa
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Sangarara nini tena? Maulamaa wametoka wapi tena? Jamaa kasema tu kwamba Dr. ni padre la kisheria hajalisikia. Ungemwambia tu kwamba Dr. ana PhD ya sheria katika dini badala ya kuunganisha na mambo ya maulamaa.
     
Loading...