Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wakimbia kivuli cha ZITTO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jan 30, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika kile kinachoonekana kama kukimbia kivuli cha mwanachama wake na naibu katibu mkuu Mh. ZITTO KABWE kwa kukubali kumrudishia cheo chake na naibu wa kiongozi bungeni , CHADEMA yaonekana kabisa kuwa mambo si shwari kama inavyo elezwa kwani kuna mgawanyiko wa waziwazi kati ya wabunge ambao walipendekeza ZITTO avuliwe madaraka yake na Kamati kuu ambayo wameona wabunge walikurupuka kwa uamuzi wao usio makini na wa busara. Hii ina maanisha kabisa kuwa ZITTO bado ana nguvu ndani ya chama na endapo wangekubaliana kumvua cheo chake chama kingesambaratika . Hongera kamati kuu kwa kuliona hilo na hii yaonyesha wabunge wa CHADEMA si makini kwenye maamuzi yao bali wapo kwa kulipiza visasi.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wewe mzenji ..kalale... pumba zako zinaboa kila kukicha.

    crap
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu kujadili matatizo ya kitaifa zaidi! Zitto Zitto kila siku wazee hamna hoja zenye mashiko? Dowans na kufeli wanafunzi wa shule za kata, kupanda kwa ugumu wa maisha na mgawo wa umeme. Hoja za personalities za watu hazina tija. Waweza onana na Zitto mkanywa naye chai na kumsifia.
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ona hii , kumbe wa umejiunga leo, karibu JF

    Join Date : Sun Jan 2011
    Posts : 8
    Thanks 1 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Zitto we are watching you!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unaboa mno! wewe ni kujaza crap tu
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwanasiasa makini na mwenye upeo CDM kama Zitto na wasipokuwa makini Zitto atakisambaratisha chama kama haki haito tendeka
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    ha haaaaa haaaaa angalia... wewe ndio kilaza kweli...hii ni style ya new comer ... angalia wewe una
    Posts : 460
    Thanks: 0

    Thanked 27 Times in 22


    yaani ulivyo selfish na mzenji hauja toa thanks hata moja

    pole sana
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha kuwa mbaguzi wewe, akisifiwa Slaa na Mbowe sawa, ila Zitto unaona si sawa. CDM sera ya ubaguzi itawamaliza
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi na hilo jina la aloanzisha mada kwani liko in the opposite direction na mada anazoanzisha!!!!:twitch:
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    you are very sure .. Genetic Modified Brain
     
  12. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haka kitu huyo khabithil amal anaejiita genius brain, hata haelewi maana halisi ya code name yake. Mambo ya zito awaachie chadema ye abaki na udini wake kula urojo na kunywa kahawa asubuhi pale mkunazini huku wakiendele kusherekea muafaka wao wa kinafiki.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JF senior Expert Member na JF Member, nani wa kuonewa huruma ?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Crap mazee hii ! Ni ajabu wewe umefikiria sana kuweka hizi pumba
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hicho ni kilemba cha ukoka

    crap
     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha aaaaa, ndio maana nasema CDM sera ya ubaguzi wa kidini na kikabila itawamaliza. CHADEMAZ = A GROUP OF INSANE PEOPLE IN JUDA. Wewe ni mmoja wapo aisee
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pewa na ww basi hicho kilemba mbona hauna
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Genetic Modified Brain. hapa JF ninavyo vilemba hivyo... lakini mimi sio crap wala mkurupukaji
     
  19. M

    Mwera JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mashabiki wa chadema kubalini kukosolewa,nina iman viongozi wa chadema wapo wenye hekima watafanyia kazi ushaur wowote ule wanaopewa,sio kutaka kusifiwa tu,
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Duuuu mkuu wewe ni mtupu sana kichwani! Huwezi kuwa nje ya Madrasa al sul wakati wote? Kuna haja gani kuandika uupuuzi huu kwenye jukwaa la great thinkers? ama unaulemavu wa akili?
     
Loading...