Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wakae chini wajipange

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpigauzi, Jul 21, 2012.

  1. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri kuwa CHADEMA wamesukiwa mikakati maalum ya kumalizwa kwa kutumia vyombo vya dola yaani Polisi na Mahakama. Kwa sasa ni vema wakafanya vikao vya dharula kujadili hali iliyopo. Pia ni vema wawaonye wabunge wao na wanachama waache kuongea hovyo hovyo kwani CCM wanatafuta loopholes za kuwamaliza. Mie bado nina imani CHADEMA ndiyo chama dola very soon. Lakini ikumbukwe CCM hawako tayari kutoka kirahisi. RIP CCM
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    We talk and we fight "John Guaranga, UDSM, 80s). Hukuna kulala mpaka kieleweke. Suala sio mimi na wewe ni mustakabali wa taifa letu. Taifa linalogawa dhahabu kwa asilimia 3%.
     
Loading...