Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wajiondoa kugombea ubunge - EALA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Apr 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakuu, kama kawaida, spika ana makinda amekataa mapendekezo yote yaliyopelekwa na wapinzani pursuant to EAC charter kuwa wabunge huchaguliwa kwa uwianao toka bunge la nchi husika. ameshilikia msimamo kuwa ni lazima wabunge 8 watoke ccm na wapinzani kiti kimoja. chadema ili kulinda charte ta EAC, na demokrasia katika ukanda huu wameamua rasmi kujitoa kwenye kinyanganyiro hicho. sasa wanakimbilia kwenye mahakama ya afrika mashariki kutafuta haki
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hicho ndicho tulichotegemea, big up makamanda, M4C start from you the peoples power!
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani cdm wangeacha kabisa. Madhara ya Muungano yataonekana na yatakiua zaidi ccm
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    This is new era politics, ukileta mambo ya kizamani na ukongwe tunafahamu wapi pa kubanana.

    Heko wote walio mstari wa mbele!!
     
  5. maphie

    maphie Senior Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm n mbwaa anyekufa hivyo wantaka kushikilia kial kitu wakifikiriwataokoka
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wamejiondoa au wamesoma alama kwamba watapigwa chini vibaya!
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii ya blue...........
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Tanganyika yanakuhusu nini? Hakuna habari barazani??
     
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpumbavu ata ukimweka kwenye chupa atataka kupga sarakasi.
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu punguza ubaguzi
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kutafuta haki katika Mahakama ya Afrika Mashariki! Tena huko kama Jaji ni Mtanzania wamkatae, maana atakuwa na harufu ya gamba!
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    50 years of our independence... still no justice.
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,708
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Kama mwongozo wa EAC unasema hivyo ni dhahiri Mahakma ya Jumuia itatengua maamuzi ya Bunge letu. Hivi kwa nini tunapenda kupata aibu hivi kila wakati? CCM hakuna aliyebaki mwenye ufahamu timamu akasimama na kuelekeza wenzake?
    Kweli kumbe kifo kikifika hakuna wa kukizuia. CCM iliyokuwa moja ya vyama mahiri Africa iko ICU inapumulia gas na na mtungi wa gas umebaki robo na hakuna ziada.
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up CDM bora mmejiondoa kuliko kushiriki na hao magamba,washirikiane na magamba B/CUF NA TLP.Hawa magamba ni wanafiki wakubwa wanafanya vile ili ionekane wameshirikisha upinzani upuuzi mkubwa kiti kimoja tuu?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wabaguzi kama wazanzibar....
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sheshejr liked this.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni uamuzi wa busara kwa sababu magamba ni sawa na alien monster.
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wabaguzi kama nyie? Tunawapa hadi mwanga lakini hamridhiki?

    Mambo ya Tanganyika hayakuhusu, Period!!
     
  19. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapi tuntemeke na uzushi wake wa ukaskazin na udini.
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawakimbilii mahakamani wameamua kutumia haki Yao ya kikatiba kuenda kupata haki inapotolewa, supika Hana mamlaka ya kutoa haki. Kaamua bila kuzingatia sheria dawa ni kwenda mahakamani.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...