Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wajiandaa kutupa bomu kubwa kuhusu SIOI kuwa na PASI mbili

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 14, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana nakala ya pasi mbili zote zimepatikana kutoka uingereza (heathrow airport), na zinauthibitisho wa mgombea wa ccm kuwa na pasi mbili ya tanzania na ya XXXXXXXXXXXXXa.

    Inasemekana bomu hili ni sehemu ya mambo yatakayowekwa hadharani iwapo tume itatengeneza sababu ambazo zipo kinyume na sheria na kanuni.
     
  2. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Weka mambo hadharani magamba waumbuke.
     
  3. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hivi nyie mna akili kweli sasa waingereza wawe na passport mbili bila wao kuchukua hatua walikuwa wanawasubiri nyinyi CDM siyo??!!
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hujaelewa nini mkuu hapo?
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weka vithibitisho kama ile barua ya siri ya uhamiaji kwa mkuu wa mkoa.
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Usiwe na akili kama ya Mwanaasha.

    UK wanaruhusu dual citizenship, Tz hawaruhusu. Hivyo hiyo siyo kazi yao wala hawana inetrest ya kufuatilia hilo........... Kwa vile kwa serikali ya TZ kwao ni tatizo au ni kinyume cha sheria kuwa na passport zaidi ya moja then CDM wana haki ya kukitumia hicho kipengere.
     
  7. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia Kenya na wao wameanza kuruhusu uraia wa nchi mbili. Kwetu hatutambui. Hachomoki hapo
     
  8. u

    uhurubado Senior Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 173
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wana interest, kwa vile katika hiyo hali huyo mtu amegushi kitambulisho cha tanzania. Wangitakiwa walione hilo jambo hao wazungu!
     
  9. c

    chikakatata JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili gamba halishindi Ubunge Arumeru, hiki si cheo cha kifalme
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unawazingua watu lakini wenye akili ya kuona hilo wachache sana
    I will pass
    OTIS
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yaani Siyoi yupo yupo tu kwa sababu ya baba mkwe!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Ni kwa nini nakala hizi hazikuwa attached kwenye rufaa ya CHADEMA kwenda tume ya uchaguzi ili uteuzi wake utenguliwe? mimi habari za namna hii huwa naziona ni za kutupotezea muda wetu wa kujadili vitu vya msingi.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hiyo Uingereza watashirikiana na Chadema katika sakata la urai wa Siyoi?

    Hivi unajua sheria za Uingereza katika matumizi ya pasipoti kwa wageni? Au umeamua kujifurahisha tu?
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wanakwenda kwa mahesabu, lengo inaezekana ni kuwatega NEC, kama wakijichanganya, yawezekana ikwa ni njia ya kuuonesha umma wa watanz kuwa sheria zinachakachuliwa. waache NEC wapime upepo kwanza.

    Pia inawezekana vimechelewa kupatikana.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Unataka Watanzania mpaka waoneshwe nini ndio wajue CCM ni chama cha majambazi, hivi Watanzania hawa hawa wangekuwa na akili wangekubali kudanganywa na yule muuwaji Benjamini Mkapa kwamba atawarudishia mashamba wana Arumeru wakati yeye ametawala miaka 10 mfululizo na hakufanya hivyo na badala yake ameuza viwanda!!??
     
  16. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    [QUOT=Watu wanakwenda kwa mahesabu, lengo inaezekana ni kuwatega NEC, kama wakijichanganya, yawezekana ikwa ni njia ya kuuonesha umma wa watanz kuwa sheria zinachakachuliwa. waache NEC wapime upepo kwanza.

    Pia inawezekana vimechelewa kupatikana.[/QUOTE]

    Pia inawezekana aliyeweka mada
    anajaribu kuwatishia NEC; kuwa upo ushihidi mwingine!
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu sijakusoma siku mbili hizi.Kulikoni?
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aisee lazima kitaeleweka huko so mchezo.....
     
  20. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Uingereza unaruhusiwa kuwa na uraia ata wa nchi zaidi ya mbili.
     
Loading...