Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waja na na mtindo wa Siasa za Kurusha Ngumi Hewani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlengo wa Kati, Mar 2, 2011.

  1. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote anajua kuangalia siasa na kupima mienendo ya CHADEMA katika siasa ya sasa anaweza gundua mambo mawili
    1. Chadema inajenga umaarufu wa kupata watu wengi kwa mtaji wa 2015
    2.Chadema wanajaribu kupindua serikali kwa mwendo wa kutikisa kiberiti kama kimejaa
    Kwa hoja ya pili Chadema wanatishia kuiondoa serikali kama ilivyofanyika kwa Nchi za kiarabu,hoja kubwa ni baada ya kumaliza maandamano wanayo zunguka Nchi nzima sasa itakua ni kuiondoa serikali! Mimi nasema huu ni uhuni tena ni Uhaini wa wazi kabisa,hivi Chadema wamesahau kama Nchi hii Hatuna Katiba? Hivi kweli Mbowe na Slaa hawajui kama NNchi yetu inaendeshwa kwa Utawala wa Sheria? Jana Mbowe amekaliliwa anasema wataandamana hadi Kieleweke! Swali kieleweke kwa lipi? Mwisho Chadema ikumbuke kuwa kuna majimbo wameaminiwa na Watanzania kuwakilishwa Bungeni pamoja na kuletewa maendeleo! Swali je hawa Wabunge wanaendelea na maandamano watatimiza lini majukumu yao? Najua Chadema inawatu makini kama Prof Baregu,Zitto na Mnyika! Hivi wanashindwa kumwambia Slaa kama anachofanya ni kuhatarisha ustawi wa Taifa letu! Aidha naona hapa Slaa hana kazi ya kufanya baada ya kushindwa Uchaguzi imekua nongwa!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe ndiye muhuni.
    Unalipwa shiing ngapi?
     
  3. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ulimbukeni wa ubunge unawasumbu! awaache waandamane na wasahau majimbo yao. 2015 tunayarejesha yote! harafu waseme tumechakachua wakati wapo bize na upuuzi wa kumridhisha SLAA ambaye hana kazi ya kufanya sasa hivi
     
  4. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujui siasa.... kaa kimya!? CDM ina wabunge wangapi? Wabunge wangapi wapo kwenye hiyo programme?? Fuatilia kwa umakini kabla hujaanzisha thread yako...!?
     
  5. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe Paka ndiye muhuni! unapelekeshwa tuu kama boya
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna ubaya gani kujenga umaarufu?mbona CCM walifanya hivyo?
    Utawala wa sheria nchii hii unafanya kazi kwa maslahi ya wananchi au Rais aliyepewa mamlaka kubwa na Katiba??.....tuna Katiba mbovu ndo maana watu wamejisahau na CHADEMA kwa kujua mapungufu ya Katiba na mfumo mzima wa kisheria hawawezi kuutumia..its allowed as long as hayakiuki misingi ya haki za binadamu na yameruhusiwa......

    Naomba utueleze uhuni wa CHADEMA uko wapi kama wanachokidai kwenye maandamano ni mambo ambayo yanawagusa watanzania wote kwa ujumla....bei za vyakula kupanda na hali ya maisha kuzidi kuwa ngumu na ufisadi mkubwa ni uhuni? kwanini husemi Kikwete ni muhuni kutuahidi sisi wakati wa kampeni then juzi kusema kama Nyerere hakuweza kutimiza yote,Mwinyi na Mkapa hata yeye pia hataweza....muhuni ni yule aliyetuahidi uongo tumpe kura na sasa anajidai kuwa wazi kuwa alitudanganya na hawezi kutimiza yote aliyoahidi?

    Slaa ni mtu makini na hafanyi mambo peke yake,anaungwa mkono na watu makini wenzie hao uliowataja!!!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ina maana katika mambo yote haukuona kwamba kufeli watoto wa form four ni janga la kitaifa, au kupanda gharama za maisha ndio sio UHAINI NA UHUNI WA MACHO MACHO?
    Au ndo lengo la shule za kata kufelisha watu,...maana kakaa kimya tu badala yake anaongelea chadema!
    Hivi unadhani hao 89% walofeli wanaenda wapi na wanafanya nini saivi kama sio kwenda kwenye mikutano ya chadema kutafuta tumaini la maisha ya uhakika?

    Hiyo katiba ndio iliruhusu PM aseme uongo bungeni? Na Spika atupilie mbali ushahidi wa kweli? Au huo ndio utawala wa sheria??
    Acha jazba
     
  8. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mjinga asiyejua kwamba yeye ni mjinga huyo ni sumu katika jamii. Wewe ni moja wao.
     
  9. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    rekebisha kauli yako! madai ya chadema hayawagusi watanzania wote! we dada vipi? umetumwa?
     
  10. V

    Vumbi Senior Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thanx, umenifurahisa sana na post yako. Ningekuwa sijao ningekutafuta ungenifaa sana, lakini basi tena.

     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mlengo wa kati,

    Mkuu CHADEMA ni chama cha siasa malengo makuu ya chama chochote siasa ni kushika dola,kuna ubaya gani chama cha siasa kikiwa na lengo la kupata watu wengi kwa mtaji wa siasa 2015 ?.Hoja yako ya pili unadai CHADEMA wanatishia kuiondoa serekali iliyoko madarakani kama ilivyotokea kwa nchi za kiarabu,kwamba nchi hii ina katiba na blah blah kibao.Mkuu napenda kukuambia hata Misri walikuwa na katiba inayolinda madaraka ya rais wa nchi hiyo lakini ilipofikia mahali wananchi wakachoswa waliiondoa serekali ya Hosn Mubarak bila kujali katiba iliyokuwa ikimlinda hawakuata hata kusubiri Mubarak amalizie muhula wa uliokuwa umebakiza miezi nane tu.Nikirejea Tanzania zipo dalili za wazi serekali ya J Kikwete imeshindwa kumaliza matatizo ya umeme ambayo aliyakuta kipindi cha muhula wake wa kwanza.Kikwete ameshindwa kumaliza ufisadi ndani ya chama chake na serekali anayoiongoza.Ameshindwa kwa kiasi cha kutisha na kusikitisha kutambua na kuchukua hatua madhuti kuongoza taifa.Hajui wajibu na dhamana ya urais wa JMT hana tofauti na baba aliyeshindwa kuwapatia chakula watoto wenye njaa [analia na watoto wanalia hakuna tofauti ya baba na mtoto].

    Katiba ya JMT tunajua ipo lakini si lazima tuvumilie hadi miaka mitano imalizike huku taifa likiendela kuyumba kiuchumi,kisiasa na kijamii rais akishindwa kutimize wajibu wake wananchi waliompatia kazi wana uwezo na sababu za kumwondosha madarakani.Tanzania ikifanya hivyo haiata kuwa nchi ya kwanza au ya mwisho dunia kuchukua hatua kama hizo.

    [
    Heshima kwako PakaJimmy,

    Mkuu JF ni jukwa la magreat thinker hoja hujibiwa kwa hoja si viroja.

    Heshima kwako Kalagabao

    Jibu hoja wacha matusi.

    Heshima kwako Michelle,

    Ewaa nimependa na kuzikubali hoja zako.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
     
  13. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umetumwa au una share na mafisadi lile jinamizi la kuchakachau ndio linawatafuna nyie mafisadi na vibaraka wenu wote
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    salva rweyemamu habari ya mchana,..daily news halikutoshi mpaka uje na huku kuandika tahariri zako za kipropaganda
     
  15. b

    beahunja Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima upo chini ya kivuli kinachotokana na neema ya watawala ni sahihi kabisa kutetea matawi kivuli kiendelee
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hajatumwa...amejituma...madai ya CHADEMA hayawagusi wachache kama wewe mlio katika payroll ya mafisadi
     
  17. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ungekuwa wa maana kama ungelimshauri Spika kuwa haya ni madhara ya kuwaziba midomo wabunge wetu, angeruhusu hoja ya Hali mbaya ya umeme, mfumuko wa bei, katiba mpya na Mabomu, maandamano yasingefanyika kwani ujumbe ungefikishwa pale panapohusika. Lakini kwa katiba hiyo hiyo chama tawala na wabunge wake wakishilikiana na spika mulizuia hoja za wabunge wa upinzani ambazo ndio kilio cha wananchi walio wengi kwa serikali yao, sasa kama wameshindwa kutoa hoja bungeni ili serikali ifanyie kazi changamoto zao, basi wameamua kutufikishia changamoto hizo sisi waajili wa serikali, ili tupime na tuamue.

    Naomba kuwakilisha.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
  19. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Ungekuwa wa maana kama ungelimshauri Spika kuwa haya ni madhara ya kuwaziba midomo wabunge wetu, angeruhusu hoja ya Hali mbaya ya umeme, mfumuko wa bei, katiba mpya na Mabomu, maandamano yasingefanyika kwani ujumbe ungefikishwa pale panapohusika. Lakini kwa katiba hiyo hiyo chama tawala na wabunge wake wakishilikiana na spika mulizuia hoja za wabunge wa upinzani ambazo ndio kilio cha wananchi walio wengi kwa serikali yao, sasa kama wameshindwa kutoa hoja bungeni ili serikali ifanyie kazi changamoto zao, basi wameamua kutufikishia changamoto hizo sisi waajili wa serikali, ili tupime na tuamue.

    Naomba kuwakilisha.
     
  20. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Crappppppppppp!!!!!
     
Loading...