Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema waitosa rasmi CUF kambi ya upinzani bungeni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Tina, Jan 31, 2011.

  1. B

    Baba Tina Senior Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo (chadema) kimesema hakiko tayari kukishirikisha chama kilichoko serikalini kwenye kambi ya upinzani. Katibu mkuu wa chama hicho amesema chama hicho cha chadema kiko tayari kuvishirikisha vyama vingine kwenye kambi hiyo endapo vitasitisha uhusiano na chama cha CUF ambacho kinaunda serikali ya zanzibar pamoja na chama cha mapinduzi. Source: TBC news leo usiku.
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    thanks for the info as we are suffering from power rationing
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    That is wat i expect, CUF should wait until 2015
     
  4. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Saaaafi sana chadema, cuf tayari sio wenzenu wana serikali wao na ccm huko zenj, wasilete tabia za kikahaba kuungana na vyama viwili tofauti, ktk nchi moja
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CUF wamekuwa wakiunda kambi ya upinzani Bungeni kwa miaka 15 sasa na hakuna chochote cha maana walichokifanya. Time for change.

    Lakini hata hivyo wawashirikishe NCCR Mageuzi -- hasa wale vijana Kafulila na Mkosahela.
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Cdm iungane na nccr, tlp udp hata kama cheyo ni mnafiki afadhali kuliko cuf
     
Loading...