Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema waitisha serikali hadi kukimbia bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by why, Aug 16, 2012.

  1. w

    why JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio utajua chadema ndio inaongoza nchi pale serikali inapoamua kukimbia kwa hofu ya kutoweza kujibu hoja za chadema bungeni.

    Huu ni wakati wa kutafakari kama serikali inaamua kuingia chocho je tuna nini hapo?
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu ebu dadavua wamekimbiaje?wanaanya bamsi balaa..
     
  3. N

    NJOMBE MJINI Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeona hiyo yasemekana ni mvutano kati ya seriakli na chadema juu ya mswada wa fedha ambao umeainisha kodi zilizomo katika bidhaaa hivo serikali imeamua kukaa nje ya bunge na chadema na kukubaliana baadhi ya hoja zilizopelekwa na chadema ingawa chadema wameendeleakuibana serikali katika baadhi ya maeneo.
     
  4. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana,njia moja kuelekea 2015
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa serikali inaanza kuwa sikivu!
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hadithi za alinacha,ni wapumbavu tu ndo wanao ziamini. Kweli watz tumefika mwisho wa kufikiri kama kila mtu analeta topic halafu watu wanashabikia bila hata kufikiri kidogo. Kweli mtanzania alikua anastahili kutawaliwa milele na wazungu.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kama hii si habari ya kweli, ukweli ulionao ni upi? Hoja inajibiwa na hoja maana wengine si wafuasi wa vyama, bali wa Tanzania.
     
  8. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safi sana! huo ni mwanzo tu na bado!!!!!
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hawa jamaa wanalala macho siku hizi maana kila wakikurupuka wanakurupushwa
     
  10. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanapenda madaraka, hawawezi kutawala.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mmalawi?
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Walionchoaka na wanchali
     
  13. a

    afwe JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Habari hii nadhani wengi tumeishuhudia live kutoka bungeni. Sidhani kama ni ya kufikirika. Ila inawezekana tukawa na tafsiri tofauti kutegemea mtazamo na interests
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    sio inaanza kuwa sikivu bali inalazimishwa kuwa sikivu haina namna!!
     
  15. m

    mtayeshelwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Hi Ni kweli mkuu nakuunga mkono kwa asilimia 100%
     
Loading...