Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waitaka serikali kuwachukulia hatua watendaji wabovu [VIDEO]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Mar 3, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huo ndio uongozi wa vitendo.
     
  3. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana hata rais wetu Kikwete nae achukuliwe hatua? Au RA, EL na wengineo?
     
  4. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    God bless you CHADEMA this is how things have to go. Inaonyesha ni jinsi gani mnaguswa na na dhiki za watanzani.
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Shukurani kitungi kwa kuendelea kutuhabarisha kwa njia hii, hongera pia CDM kwa moyo wenu mlioonyesha kwa huyo mlemavu wa miguu aliyeandamana akiwa na mtoto wake.
     
  6. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Daaah kweli Slaa msomi saana... Ujue nilisikia alisomea utabibu ukiachilia mbali sheria za kanisa, leo ndio nime-confirm... Ameelezea vizuri kuhusu cleaving leg na kupinda kwa nyayo ya mtoto... Akagusia na possibility ingine kuwa hawezi kutembea kama kutakuwa na tatizo kwenye nerves na ubongo pia... Akashauri kidaktari kabisa kuwa upasuaji mdogo unawezekana....

    Kweli watu husema madaktari (MD) wana akili saana kupita madaktari(PhD)... Lakini Slaa anaonyesha kuvaa ngozi zote mbili hapa... Jamaa ni wa ukweli toka nimfahamu mwaka 2001 kwenye sekeseke la madiwani wa Karatu kutoa kodi za sokoni na baiskeli na bado wakaweza kujiendesha....

    Marvelous Leader, U deserved to be our senior Leader in our country!!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,nimefurahishwa saaana na msaada kwa hao walemavu!

    Tafaaadhali,msiwaachie hapo walipo sasa,kama mlivo ahidi waangalieni kwa karibu sana na Mungu atawabariki (sio lazima kisiasa,mna jiwekea hazina mbinguni kama mnatenda hivo kwa ajili ya kumfurahisha Mungu)

    God bless you
     
  8. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Walemavu wako maelfu sio kumsaidia mmoja kwa faida za kisiasa!!!!!
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni vema ukapongeza hilo la aliyesaidiwa,maana awezaye msaidia mmoja anaweza wasaidia wengine pia. huo ni utu na wala siyo siasa. wewe hushangai walemavu hao kuingia kwenye maandamano??!!!
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mh. Mbowe kwa kinywa chake ametamka "Rais Wetu Kikwete" so kimya kimya CDM imemtambua JK kama Rais wa URT? hebu sikilizeni hiyo speech tena maana siamini masikio yangu! Mh. Regia Mtema naomba utusaidie mana siku si nyingi zilizo pita ulikanusha vikali thread ya Pasco hadi akaomba msamaha, sasa hii imekaaje.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. P

    PAMBANA Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbona siwezi kuona hiyo video
     
Loading...