Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waige taiba ya kinyonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Oct 20, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chadema wanapaswa kusoma ishara za nyakati na kubadilika kutokana na hali inavyokwenda kwa kuendesha shughuli na mikutano kwa utaratibu na sheria. Kuna mambo kadhaa ambayo wapinzani wao wanajua udhaifu wa Chadema ikiwa ni pamoja na force pale inapotokea kugonga kisiki. Kwa mwendo huu kama hakuna kubadilika ipo wakati viongozi wote kuanzia taifa watashtukia wako jela. Kwa sasa uangalifu wa hali ya juu lazima uwepo, na kunapotokea kisingizio cha kusitisha mikutano, bora kufuata taratibu za kisheria ikiwa ni pamoja vyombo vya sheria kama mahakama kupelele malalamiko yao ya kusitishiwa mikutano dakika za majeruhi wakati maandalizi yamekamilika. They must be flexable.


     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    people's power kwa hapa ndio suluhisho... Hakuna njia mbadala zaidi ya hapo..
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuwa makini ni muhimu sana, vinginevyo kila kukicha watashtukia wanajikwaa visiki, nini tatizo? Wenzao wanajua njia ya kuwadhoofisha, busara pamoja na ustahimilifu ni njia pekee ya kujenga chama, force can work, but some time not.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri!! Lakini nyakati hizi watu wanaona, na zisiki ndiyo vinawapa nguvu CDM ya kuendelea kupendwa, wakati mwingine visiki hupangwa ili ionekane hivyo, na ndiyo njia mojawapo ya kujenga chama. Ni maoni tu!
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni dhahiri visiki hivi huwekwa kwa makusudi, lakini kama una macho na akili yako timamu unaweza kukikwepa kisiki usijikwae, vinginevyo ukijiruhusu kukwaa kisiki unachokiona unayeumea ni wewe, lazama kuwa makini.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah..na pia waache kuoa wake za watu. Halafu wale Senior Bachelorz waoe na kuolewa!
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri ungesema vigogo wa Serikalini na CCM waache kuchukua wake za watu kama ilivyotokea kule Igunga?
     
Loading...