Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema waifanyia hila cuf.....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EL MAGNIFICAL, Oct 28, 2012.

  1. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naibu katibu mkuu wa cuf ndg. Julius Mtatiro amesema pamoja na mbinu za wapinzani wenzentu jana kusambaza vipeperushi kuwa eti mgombea wa cuf amejitoa ktk kinyang'anyiro cha udiwani utaofanyika hivi punde ili wanabagamoyo wamchague mgombea wao wa cdm, bwana Mtatiro pia amewaomba wana bagamoyo waendelee na msimamo wao thabiti na wamchague mgombea wa cuf. Akiendelea kudadavua Naibu katibu mkuu wa cuf kuwa ikiwa wapinzani wenzao wataendelea kushughulika namna hii basi ccm wataondoka lini madarakani ? Alitegemea mchezo huo mchafu wangefanya ccm kuhofia upinzani lakini waliofanya kila hila ni wapinzani wenzao.
    Amemaliza kwa kusema chuki, ubinafsi na umimi vinaharibu demokrasia ya vyama vingi hasa kwa tu-vyama twetu hutu tunatotafuta dola.
    Source: page yake ya facebook.
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Fita haina macho mura!
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ukimpiga ngumi cuf ni ukweli umempiga ccm indirectly
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siasa za chadema ni siasa za kijinga kabisa, uongo wa kuzua unamwisho wake. tatizo cdm ni ukristo ndio maana mgombea wake hatakiwi.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kumbe uislam ndo dini ya kugombea uuongozi huh
     
  6. mirisho pm

    mirisho pm JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 1,840
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    hiv mtatiro ile kauli mbiu yenu ni ip tena? ni hakiii? au ni kiduuumu cuf na ..m au..
     
  7. Master jay

    Master jay Senior Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hivi majuzi mmesema CDM ndo chanzo cha maandamano ya waislam, eti wameshawishi, mara mnaibuka et ni chama cha wakristo, hv ni udini gan mnaouzungumzia hapa?? Nafikiri wewe ndo mdini. Kwani ni lazima uchangie humu jf? Huna hoja kaa kimya. Kwanza ww ndo mdini, wenye dini zao hawana udini
     
  8. m

    mr.dominick JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio elimu ya vijana wa CHADEMA , vijiweni style
     
  9. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ccm hao wamejifanya cdm
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    eh mkigoma na wewe ni mdini mno kha!!
     
  11. C

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Ndio maana unakula ban kila Mara na sijui Kama Leo utaikosa
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi vita vya CUF na Chadema ni faida kwa CCM.
     
  14. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni hila ya CCM na CUF ili kuipaka Chadema matope.
     
  15. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha Umbea na Fitina (CUF)
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,531
    Trophy Points: 280
    Chama cha Udini na Faraka
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    cuf ni mke wa ccm.
    ukimuangusha cuf ni sawa na kumuangusha ccm.
    mkuu naona leo mmetapakaa kwenye kurasa za mbele za magazeti mnatandikana makonde.

     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazee wa V4C! wamesahau waliyoyatenda mwanza....
     
  19. G

    GECHANYA Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida yetu kubwa watanzania ni kutokua na sera safi, siasa safi, na uzalendo kwa taifa letu kwani hata hoja za msingi tuna ingiza upuuzi kuanzia mwanzo hadi mwisho. Vijana wa Tanzania tuwe makini katika mambo ya taifa na tuepukane na magonjwa tunayo ambukizwa na wazee waliyo ifilisi nchi hii?????????????
     
  20. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mkigoma; eleza hicho chama kilisajiliwa lini na kwa nani?? Nyie ndio mnaotaka kupoteza amani ya taifa hili. Chunga sana kauli zako.
     
Loading...