Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wahaha usiku kucha kuhujumu mkutano wa Nape Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gizakuu, Jun 17, 2012.

  1. G

    Gizakuu Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kuonyesha kuchanganyikiwa na kasi ya Nape kufuta nyayo za cdm mikoani, cdm wakiongozwa na makamanda wao kadhaa wamehaha usiku kucha kuamkia leo kujaribu kuzuia mkutano wa CCM mjini Iringa utakaohutubiwa na Nape Nnauye.

    Purukushani ilianza kwa kumbeba Zito na baadhi ya vijana wa cdm kina Millya na kufanya mkutano mjini Iringa ambao mkutano mzima uliishia kwa kumshambulia Nape na kuwataka watu wasihudhurie mkutano wa Nape leo.

    Tuone leo mwitikio wa wana Iringa kwenye wito wa Nape au Msigwa
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nape ni kama Vitz na hao unaosema wanahaha kuuzima mkutano wa CCM ni kama RANGE LOVER. Sasa iwaje Range iionee wivu Vitz kuwa eti inakimbia sana?

    Walioanzisha M4C ni CDM Nape kaiga tu, sasa inakuwaje kinyago ulichokichonga mwenyewe kikutishe?

    Kama Nape anaitisha CDM ni sawa na Burundi kuitisha TZ kivita!!!!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wewe usiku wakati wana haha wewe ulikuwa wapi? hivi kwa nyomi ya jana chadema ni chama cha kuhaha na mkutano wa huyo mzee wa kujichubua..yaani kwasasa hivi nape hata mkutano ukiitishwa na diwani kupitia chadema na nape akawa na mkutano wakati huo huo nakuhakikishia diwani atafunia...
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sema Nape anahaha usiku kucha kuzima moto wa CHADEMA!! Posho za Lumumba naona zimeamia mikoani sijui kina Rejao, Ritz&co wataishije hapo town!!
     
  5. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Conclusvely, this thread is only for justifying napes's allowances. ccm to rally at the time of delivering won't rescue rather propels hatred among wananchi who we're fed up of new white promises at the mid of unaccomplished general election promises worth 63 Trillion!
     
  6. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kijana wacha kupiga mayowe. M4C ni mwendo mdundu, kasi yake hamuiwezi!
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo hali halisi ya CHADEMA Iringa.

    IMG_3491.jpg
    IMG_3500.JPG
    IMG_3504.JPG

    Halafu eti bado kuwe kuna sababu ya kuhujumu mkutano wa Vuvuzela??!!! Unachekesha wewe.
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hakika ni giza kuu.
    M4c kama njaa.
     
  9. N

    Njaare JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We nini? Kabla hujaandika hebu ona hapa http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/279714-picha-zitto-akiwa-jimboni-kwa-msigwa-leo.html#post4066288

    Nimeamini maneno huumba. ID name 'Giza kuu" yako inafanana na akili yako ilipo
     
  10. Y

    Yetuwote Senior Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzetu ni Giza kuu, alikuwa haoni wakati M4C inafanya mambo yake. Kwa kuwa haoni usiku hakulala akisikia mipanya na mipaka ikifukuzana akadhani ni chadema wanahaha. Msameheni bure ni giza kuu.
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana nini CDM kuzuia Nape asihutubie wananchi? CDM hawana polisi ,CDM hawana Usalama wa taifa, Hivi Nilini watanzania mtaacha Uzushi na uongo? Nape si lolote CDM na CDM haiwezi kuacha majukumu yake ya msingi ya kuleta ukombozi eti ikaanza kupambana na Nape!
     
  12. M

    Mr.Waukweli Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu tafadhali tuwekee picha za mkutano wa Nape ili tujue nani alikuwa anahujumu mkutano wa mwenzake, maana CCM hawaishi kutapatapa people.............z. P
     
  13. M

    Mlyafinono Senior Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo kazi mliyobaki nayo magamba, huyu jamaa kwa uwaongo sijapata kuona, katika mkutano wa zito jana hakuongelea habari ya wananchi kuacha kwenda kumsikiliza nape.Isipokuwa alisema kadi walizorudisha magamaba baada ya kujivua gamba watampelekea nape, sasa inakuwaje tena huyo jamaa anaropoka kama kanywa ngongo ya kinyesi
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    source: Gizakuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida vijana wa Nape hakuna cha maana wanachoandika humu jukwaani ni pumba tu a.k.a.magamba @work
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mnyalukolo wilonga nyoni sana!
    Vayago visika ukombozi veve wileta uudala kangi!
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba ccm injitahidi kufuta nyayo za mageuzi nchini lakini si wanamaeuzi kufuta nyayo za ccm, ila sishangai kwa wewe kuwa na mtazamo huo maana umo gizani kama ujiitavyo Gizakuu
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Gizakuu: hili jina lako linaendana kabisa na mawazo yako, bado umejawa na giza mawazoni mwako. CCM ndiyo wamezoea kuhaha CDM wanapotoa miguu nanyie(CCM) mnakanyaga hapohapo kana kwamba hamjui njia.
     
  19. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape yupi, huyu anayechanganyikiwa kila kukicha?!

    Huyu anayesahau kuwa yeye si kiongozi wa serikali na hana mamlaka ya kutoa maagizo ya shughuli za serikali? Nape chama kimemshinda na sasa hajui jukumu lake. Anaingilia kazi za mawaziri na wakuu wa mikoa na wilaya kwa kutoa maagizo ambayo hamna atakayeyafuata kwa kuwa yametoka kwa Mr. No-one.

    Hivi lile agizo la kuanza kutumia majengo ya Hospitali ya Mkoa wa Singida, kama mganga mkuu akilitimiza, waziri wa Afya akimuuliza alipata ruhusa ya kufanya hivyo toka wapi, anaweza kweli kujibu KWA NAPE!

    Nape chama kimemshinda sasa HAJITAMBUI, HOI
     
  20. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Dalili za ugonjwa wa kifaduro.
     
Loading...