Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wagomea mwaliko wa Tendwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 21, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimekataa mwaliko wa Msajili wa Vyama vya Siasa, John Tendwa, kushiriki katika semina aliyoiandaa kuhusu amani na usalama wa nchi.

    Chama hicho kimesema hakitashiriki katika semina hiyo wakati huu kwa kuwa kinasubiria hatua za Rais kuhusu mauaji ya kisiasa yaliyotokea katika mikoa mbalimbali nchini.

    Mkurugenzi wa Habari na Uenezi Chadema, John Mnyika, katika taarifa yake kwa vyombo vya habari alisema chama hicho kimechukua hatua hiyo kikitambua umuhimu wa amani na usalama wa nchi na wajibu wa Jeshi la Polisi pamoja na Vyama vya Siasa katika kukuza demokrasia ya vyama vingi.

    Mnyika alisema hatua hiyo imefikiwa kufuatia utendaji dhaifu na wa kipropaganda unaoonyeshwa na Tendwa uliosababisha Kamati Kuu ya Chadema kumtangaza kuwa ni adui wa demokrasia na hafai kuwa katika nafasi aliyo nayo.

    “Kamati Kuu iliazimia kuwa pamoja na kuendelea kuheshimu sheria ya vyama vya siasa, Chadema haitashiriki shughuli zozote zitakazosimamiwa na John Tendwa hadi hapo atakapoondolewa katika nafasi yake na kuteuliwa msajili mwingine,” alisema.

    Alisema Kamati Kuu ya Chadema ilifanya kikao maalumu Septemba 9 mwaka huu kilichojadili hali ya siasa nchini kufuatia mfululizo wa mauaji yanayofanywa na Jeshi la Polisi katika shughuli za kisiasa za Chadema na mipango ya baadhi ya viongozi wa Serikali ya kudhibiti Vuguvugu la Mabadiliko (M4C) kwa mbinu haramu.

    “Katika majadiliano ya kina kabla ya kufikia maamuzi Kamati Kuu pamoja na mambo mengine ilieleza kusikitishwa na kauli za kisiasa ambazo zimekuwa zikitolewa na Tendwa, zenye mwelekeo wa kukibeba Chama Cha Mapinduzi ( CCM) na serikali,” alisema.

    Source:Nipashe Ijumaa


    Updates.....

    Katika Taarifa leo asubuhi Ch 10 Msajili John Tendwa amesikitishwa na CDM kususia semina hiyo na kusema si haki hata kidogo na ni kutokutimiza wajibu na kutokumtendea haki.Pia Tendwa kawashauri CDM kususia pia na Ruzuku ya Serikali.John Tendwa alikuwa anazungumzia hali hiyo kwa huzuni kubwa.Huzuni iliyoonyeshwa na Tendwa imeonyesha wazi semina hiyo ilikuwa inawalenga CDM lakini wakamzidi kete.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu Tendwa ni kibaraka mzoefu na anachafua hali ya hewa TZ badala ya kuleta utulivu
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angewaita wale washili kwanza waliomuhakikishia kumuuwa G. Lema.
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa mtazamo wangu kataa neno sio wito, ni hayo tu. N ingekua poa CDM ndio kutumia semina hii kumfundisha Tendwa.
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dawa ni kukataa kumpa ushirikano mtu ambae una imani nae CDM wapo tayari kufanya kazi na OFISI ya msajiri lakini hawapo tayari kufanya kazi na JOHN TENDWA kada wa CCM.
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wazo lako kama zuri Vile!! Ningeomba yawepo Masharti ya Kuhudhuria ila Tendwa aelezwe Ukweli!! Kwani Namwona Tendwa kama Hajali Vile kwani Kila Jumapili anatinga maeneo ya Kimara Korogwe na kufunguliwa Geti na Kujificha Huko!! Duh Viongozi na NJI HII?
     
  7. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i hate the way he talks, tendwa huongea kama mtu wa huakika sana lakini ukisikiliza kinachotoka nyuma ya pengo ni ugolo wa ajabu! jamaa ana boa vibaya sana sema hajijui, naongea kutoka ndani ya rohoo yangu jamaa simpendi jinsi anavyo jiona mjuaji kumbe hakuna kitu
     
  8. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hii kitu inawatisha sana!
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ila kwa mtindo huu ataachia ngazi?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tendwa hana sifa/credibility ya kuendelea kuwa msajili wa vyama vya siasa nchi hii. Hana! Si mara moja, wala mbili amekuwa anatoa matamshi yenye kuegemea upande mmoja na wakati mwingine ya kutishia wanasiasa. Mfano kauli yake wakati wa uchaguzi mdogo Arumeru ilionesha ni jinsi gani hastahili hata kidogo kukalia kiti cha msajili wa vyama.

    Nakubaliana na hatua ya CHADEMA kutoshirikiana naye. Haonekani kusimamia haki na wala haonekani kufanya kazi within the parameters za msajili. Anaandaa semina ya amani na utulivu baada ya kutishia kuwafuta? Tayari alishaonesha msimamo wake, sasa anawaitia nini kama sio kejeli?
     
  11. piper

    piper JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hali hiyo inamstahili kwasababu kageuka refarii anayependelea upande mmoja
     
  12. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Mhnnn... hawa jamaa wa 'liwalo na liwe' sidhani kama wanafundishika. I support chadema's move against Tendwa. The man should know how serious tanzanians are in preserving peace. hatutaki mauaji, hatutaki wanaoua, hatutaki wanaosapport mauaji aidha direct or indirect ktk ngazi yoyote-from the presidence to a farmer. hatutaki!!! hatutaki hatutaki!!! 'mtanzania mmoja akifa kwa uzembe wa aina yoyote hile ni wengi mno,
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama kawa chama cha kususa, migomo na kutaka nchi isitawalike...
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tendwaaa ni gambaaaaaaaaa tumemshtukia....
     
  15. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikikumbuka ishu ya WASHILI natamani kutafuna macho ya tendwa.
     
  16. N

    Nguto JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Polisi wamealikwa kwenye hiyo semina? Nionavyo mimi polisi ndio inawafaa sana hii semina!!
     
  17. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Adhabu inayomstahili mjinga ni kupuuzwa tu. Hongera CHADEMA kwa msimamo huo.
     
  18. k

    kitero JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safisana.Sasa kama anataka kikifuta chama anachodai nicha vurugu na mauwaji ya nini awaalike katika vikao?Hakuna kutoa ushirikiano kwa watu kama hawa.
     
  19. M

    Movement 4 Change Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kwenda basi,yeye ashaongea ujinga ujinga hakuna sababu ya kumuabudu,muacheni hadi hapo aliyempya ujeuri atakapo ona hafai.
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hivi unamgomeaje Tendwa halafu unaendelea na kazi za kisiasa? Si uache siasa kabisa basi.
     
Loading...