Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA - Wagombea wenu Bunge la Afrika Mashariki ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Apr 9, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana gazati la Nipashe liliandika kuwa leo jumatatu mtafanya mchakato wa kupata wagombea wenu. Mpaka sasa hatujasikia kilichojiri. CDM makao makuu mnaweza kutupa kilichojiri au zoezi halikufanyika?

    Quality
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Ni Anthony Komu.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Chadema wamteua Komu kuwania Ubunge Afrika Mashariki- EALA [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 09 April 2012 20:53 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0digg

    Boniface Meena
    CHAMA Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimemteua Anthony Komu kuwania Ubunge katika Bunge la Afrika Mashariki (EALA).

    Uteuzi huo ulifanyika jana jijini Dar es Salaam
    Taarifa iliyotolewa na ofisa habari wa chama hicho, Tumaini Makene ilieleza kuwa katika uteuzi huo ulioamuliwa kwa kura za wajumbe, Komu aliweza kuwashinda wenzake wengine tisa, kwa kupata zaidi ya asilimia 50 katika mzunguko wa pili, baada ya wagombea wote kushindwa kukidhi kigezo cha katiba ya chama kuwa mshindi lazima apate asilimia 50 ya kura za wajumbe wa mkutano husika wa uteuzi.

    Alisema wagombea ambao majina yao yalipigiwa kura katika mzunguko wa kwanza ni pamoja na Godfrey Mnubi, Edgar Chibura, John Malanilo, Patrick Nkandi, Anna Maghwira, Deogratias Assey, Pasquina Lucas, Deusdedit Kahangwa, Antony Komu na Mwantum Mgonja.

    Makene alisema katika mzunguko wa pili, mchuano ulikuwa kati ya Maghwira, Malanilo na Komu. Baada ya kura, Komu aliibuka mshindi kwa kupata asilimia zaidi ya 50 ya kura zote zilizopigwa.

    "Uteuzi huo wa mwisho wa kupata mgombea wa EALA kwa tiketi ya Chadema umefanyika baada ya kukamilika kwa hatua zote za awali ikiwamo uchukuaji na urejeshaji fomu za wagombea waliojitokeza kuwania nafasi hiyo,"alisema Makene.
    Wakati Chadema kikimpata mgombea wake huyo, leo Bunge linatarajia kufanya uchaguzi wa wabunge watakaoiwakilisha Tanzania katika Bunge la Afrika Mashariki.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Duh,Komu ni yupi hebu tukumbushane wadau
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ni zile zile sura tunazoziona kila wakati! Sijui hakuna watu wengine! Hivi huu mchakato wenyewe umeenda chini kwa chini, nilitaka nirushe karata yangu ndani ya chama dume! Lakini sasa, Lol! Anyway, its M4C.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wa ukenyege habari za muda,bila shaka arumeru ilikupoteza jamvini,KUHUSU HOJA YAKO just compare ccm and cdm,majina ya magamba ni walewale wanaotaka kurithi kama son of malicela ,mwinyi,bilal etc
     
  7. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kila la kheri komu
     
  8. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komu ni mkurugenzi wa fedha na utawala hapo makao makuu. Ndo Mpango wa kubebana, "mwenzetu"?! Tudumishe demokrasia. na wengine wanaweza Bana
     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri. iingieni mshiriki kukijenga chama msiwe pembeni kipindi cha upambanaji.inapofika uchaguzi mko kundini mnataka nafasi.
    I HOPE UKISHIRIKI UKOMBOZI UTAPATA NAFASI HIYO.GET INTO POLITICS.
     
Loading...