Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wafunika Musoma

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by THE STRONG, Mar 31, 2012.

  1. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    madiwani wa manispaa ya Musoma wanendelea kumwaga sera na kuelezea wanafanya nini kwenye manispaa ...watu ni wengi ....Naripoti...
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tujuze mafanikio yaliyopatikana na changamoto zake. All the best mkuu.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, Musoma inafanya vyema!
     
  4. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    diwani wa kata ya Makoko mh Aloyse Mawazo anasema kwamba manispaa ya Musoma imeweza kurekebisha barabara na wanajaribu kufanya mbinu ili waweze kupunguza migogoro ya viwanja ambavyo wananchi walinyang'anywa na serikali ...bila sababu maalum ...katika changamoto anasema fungu la manispaa halifiki kwa wakati ....na linafika nusunusu....
     
  5. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    diwani wa kata ya Makoko mh Aloyse Mawazo anasema kwamba manispaa ya Musoma imeweza kurekebisha barabara na wanajaribu kufanya mbinu ili waweze kupunguza migogoro ya viwanja ambavyo wananchi walinyang'anywa na serikali ...bila sababu maalum ...katika changamoto anasema fungu la manispaa halifiki kwa wakati ....na linafika nusunusu....hivyo kuchelewesha maendeleo ya manispaa ...
     
  6. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamefunika NINI?
     
  7. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    gud work Combrades!!
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Musoma ni Majembe chini ya Chadema
     
  9. Sihali

    Sihali Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha umbea weweee. Watu wengi ndiyo nini. Ujinga mtupu sasa hivi ishu ni Arumeru tuu usituzingue hapa jamvini.
     
Loading...